Q.10 Quá đã với số 10

Lượt xem: 3,852

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Như bao anh em khác sau khi đạp bùn ở chỗ khác thì sẽ ở ẩn một thời gian rồi đi kiếm mấy em để lấy lại tin thần, Sau nhiều sự đắn đo lựa chọn thì mình chốt QT nơi này có nhiều bé thiệt và có hẹn với VyVy số 10, tới nơi bé đã ở phòng chờ sẵn trời ơi mở cửa ra bé khá xinh vì mình sợ ảnh toàn lung linh mà ngoài đời thì như thị nở , ôi bé này được cái nhìn xinh quá cái thở phào nhẹ nhỏm liền hiền, rồi giao tiếp bé khá dễ thương nc có duyên chủ động nc, như bao người bé dắt mình vào xông hơi, xông ra bé lau cho bé dắt đi tắm rồi điều gì cũng tới cũng sẽ tới mình sướng quá out nhanh quá mạnh quá bé ko kịp trở tay bắn thẳng nào họng bé lở bị sặc cái nuốt 1 phần luôn, 1 phần bé đưa thằng nhỏ của mình nó còn đi 1 đoạn ra tới thành bồn, xong bé tắm lại cho mình tới phần khẻo : trời ơi cái chà nu ru nó đã vếu bả bự nữa móa nó phê đến mây luôn lưởi đi cùng vú trời ơi là trời, xong tới mệt có khen thì cũng có chê điểm trừ nhỏ là bj 1 phần nên phần này mình chưa thích nhưng bé vẫn còn đc 9đ vì nó tê.
vé 100p hơi ít phải chi 120p ok hơn chưa kịp kết thúc round 2 mà hết giờ nên cũng tranh thủ về (bé hứa lần sau bé bù cho nghe mà muốn gặp lại quá đi hà về được 3 hôm mà đầu óc mụ mị quá)
Tổng quan : csvc : 8đ
face : 8đ
v1: 9đ
v2: 9đ ( ko có mở body ngon nha)
v3: 8đ
v4: 7đ,
tip + tic = 1550k + mình kèm bonus trước khi lên lầu

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: V.h and Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,026
338
0 ₿
Chúc mừng bác đê mê nhá :) hẹn gặp lại ngay gần nhất tái nạm vé luxury kkk

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime

V.h

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/2/23
Chủ đề
1
22
17
Hbinh chanh
0 ₿
Bé giống hình không bác? Bé trên hình mặc áo đen xinh lung linh luôn sợ kì vọng cao rồi lại thất vọng

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,026
338
0 ₿
Kkk đã sợ là ko đi mà đã đi là hết sợ liền nha bác . Lót dép ngồi đợi bác review :)

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
tất nhiên ko như hình đâu bác nhưng chí ít cũng dc 7-9 đ so với hình, vì mình đã từng bị 1 cơ sở cho treo đầu dê bán thịt chó rồi hình thì lung linh nhưng tới còn hơn thị nở, còn bé này thì mình tới nhìn khá là đê mê đặc biệt là cặp vếu và lưởi, nói chuyện ok

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư