Quá hài lòng với trò chơi tắm nệm

Lượt xem: 13,165

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Dạo này Qua đọc Shiatsu thấy ít report số mới quá nên mạnh dạn xin bác LAK cái code để test số mới xem sao. Hên quá được LAK phát code thế là triển ngay.

Vào gửi xe xong, đến quầy lễ tân check code, quầy lễ tân giờ đổi hướng vào trong rồi, lễ tân là 1 bác tầm 50 tuổi, check code xong thì hỏi luôn đang có số nào, nhìn lên nhìn xuống tầm được 7 số, mà có 07 với 207 thôi mà 07 thì bữa report rồi nên test số hot 207 xem sao.

Hiện tạo có gói vip 3 là tắm chung 2 em nha mấy đồng đạo, giá 600k thì phải.

Bước vào phòng, đang thay đồ là em 207 bước vào, ngại ngùng quá mình bị lộ hàng hết cmnr :D. Đang nóng trong người nên không xông ướt mà qua xông khô luôn. Được 5 phút cho có thủ tục rồi chui ra.

Qua tâm sự với em nó cỡ 10 phút. Mặt khá xinh tóc tém luôn cười giọng nói cực kì ngọt ngào, nhưng ko phải giọng bắc như các đồng đạo nói , body mình dây. cao tầm 1m55, nghĩ trong lòng chết mụ rồi hợp gu quá, chút sao cầm cự được ta là thấy hơi bùn rồi o_O:D

Tới màn chơi phao, mình tấm trên đây nha, lưu ý nên ngồi không nên đứng, đứng là coi chừng té đập đầu thấy bà. Nằm sấp trên phao, em nó buông bỏ xiêm y , bắt đầu tắm cho mình, sau khi tắm sạch sẽ xong là vào màn thái hấp dẫn nè. Nằm úp lại ,em trần như nhộng thoa sữa dưỡng thể lên mình hay xà bông gì đó rồi em bắt đầu trườn lên trườn xuống, tay e thì ghì chặt tay mình ko nhúc nhích được, vừa bướm vừa cặp cam đồng thời trườn lên trườn xuống, má ơi nó phê lòi. Rồi em lậy ngửa mình dậy, cũng bắt đầu trườn tiếp, giờ chơi mới ác, khóa tay mình lại :D , rồi lướt từ chân lướt lên, lấy bướm chà chà súng của mình, cách vài milimet là vào hang bắt cua rồi mà em trườn cũng mấy phút, trườn cặp cam lên mặt mình súc luôn chứ bỏ uổng :p , đã vậy còn chơi màn 69, ko lẽ vét máng luôn chứ ( do người có xà bông với sữa dưỡng thể nên bỏ qua ) bà mụ nó kiềm ko được là đè xuống làm mấy hiệp rồi mà sực nhớ ra ko có ba con sâu nên thôi, nằm vận công cửu âm chân kinh kìm chế lại. Ta nói trước giờ đi thái lần đầu tiên phê vậy, tiếc thay biết trò chơi phao này trễ quá phí mụ nó 20 mấy năm cuộc đời.:D

Tắm xong thì em lấy khăn lau khô cho mình rồi qua nệm nằm matxa. Em matxa khỏe khá ok? nhưng hơi ít bài, đặc biệt em này rất thích cười và giỡn nên mình phải tương tác nhiều ko là em nó bùn đó. Đến màn mệt, em dùng đường lưỡi đi từ ngón chân lên đến lỗ tai. Nút ngón chân, nút bi, nuốt cột nguyên cây, cha mạ ơi nó sướng gì đâu. Em BJ mà cái cặp mông xinh xinh chổng lên không một mảnh vải che thân, nghĩ trong đầu cái này mà doggy 3 hiệp chắc phê lòi. Rồi lật ngửa dậy, em đi đường lưỡi tiếp, lúc này tay đã rảnh rang, liền hái cam, BB, tay kia dùng ngón dài nhất chọc thẳng vào hang ổ, nước nôi đầm đìa. Mình càng chọc mạnh và sâu thì e càng bj mạnh kết hợp âm thanh Jav hifi. cuối cùng phải out trong tuyệt sướng.:p:D

Em này thích tương tác nên các bác ko được nằm yên mà phảo tương tác nha ko là em buồn đó.

Đánh giá
CSVC: 10/10 ( phòng matxa lớn )
Face 8/10
V1 :7/10 hệ cam
V2 : không lipid, ôm quá sướng
V3: doggy bao phê , bóp đã tay
V4 gọn gàng sạch sẽ, nước như lũ

Tic : bác Lục tài trợ
Tip 6x. locker 20k giữ xe 10k

Nếu Shiatsu có dàn KTV ai cũng như 207 thì chắc chắn sẽ đông khách dài dài.

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿

Cám ơn bác.
Mà bác bo phá giá quá. Nên mỗi lần ghé đây mình chỉ bo dưới chỗ lễ tân để tránh ánh mắt mấy em. Và không dám quay lại.

Đúng là ... vé mời nên khổ anh em đợt sau.

pxduong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/10/17
Chủ đề
9
39
23
0 ₿
Có tắm phao rồi ah?? Lần trc mình ghé chưa có, để hôm nào ghé xem thế nào... ah quên chúc mừng bác có buổi phê pha thỏa mãn nhé

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
995
343
37
0 ₿

mấy ông xin vé nên tip mạnh bạo ghê, còn mềnh đi full mà tip thế thì sáng đi làm nhịn nguyên tuần.

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Tip tuỳ cảm xúc mà bác thiết nghỉ anh em đi điệp vụ chắc nên ẩn phần tiếp quá :)

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
ko biết phòng nào cũng có hay sao nha, tốt nhất nên hỏi chú lễ tân

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
Mà có góp ý là nên để lễ tân nữ cho anh em có cảm hứng chút. :D:D:D

EmGaiXynhDep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/8/18
Chủ đề
2
29
36
35
0 ₿
Chổ này chưa đi bao giờ, mai rủ ae đi.
Chúc mừng bác thớt ngon trym.

zorok

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
0
12
2
32
0 ₿
Đọc rp lâu rồi mà đọc của bác này muốn đi test ngay quá.

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
180
90
28
0 ₿
Mừng bác ngon trym..... rõ là tui không pr nhé Bác... đúng sự thật r hen ^^

MAI*THANH