Q.11 Quá Phê Với Bé 09 Massage Hoa Kiều

Lượt xem: 4,081

Bên Em Có Gì Vui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
5
57
11
0 ₿
Bửa uống xong xỉn xỉn thằng bạn rủ vô Hoa Kiều làm xuất, mà đang cao hứng nên đi luôn. Hôm nay mình lên đây review cho anh em xem.
yociexpress05
Hôm mình đi gặp ngay số 9 giọng miền trung. Check in thay đồ các kiểu mình vô phòng xông tí cho ra mồ hôi. Một dạ, hai dạ, mò cũng quá đã. Đang ngồi xông hơi thấy cửa mở biết em vào rồi thế là mình đứng dậy ra luônyociexpress05yociexp117yociexp117

Em đưa mình vào bồn, chế thêm chai rượu vang đỏ vô cũng thơm thơm hay hay. Trong lúc em đang kỳ cọ thì mình tranh thủ đưa tay mò mẫm v3 rồi ghé qua cô bé phía dưới. Em cũng hiểu ý chiều cho mình thưởng thức 2 trái đào thơm ngon, tay thì chà háng mò thằng nhỏ. Tắm xong em lau khô người mình kỹ bảo anh nằm lên giường em matxa cho

Rồi vô phần massage khỏe thì tạm ổn. Cũng biết đấm bóp mà lực em hơi yếuyociexp103
Em bắt đầu nuru, cộng thêm đánh lưỡi từ chân lên đầu, lưỡi người chứ có phải lưỡi rắn đâu mà em nò bò trườn khắp người kkk. Không khoái 69 lắm nên mình bảo bé BJ là được. Em dùng tay xóc lọ hăng hái rồi sẵn trớn ngậm luôn vào mồm, quần thằng nhỏ tới bến. Em cũng dâm bonus thêm tiếng rên khoái khoái là mình thích lắm. Thấy mình xỉn mãi chưa ra em đổi chiến thuật lích đầu thằng em phê vãi, kích thích mình cuối cùng thằng em mới đầu hàng chịu thua.yociexp70yociexp70

Rồi mình bận đồ nằm nghỉ tí check out ngồi ăn uống nghỉ phẻ ra về. Hỏi 2 thằng đi chung thấy sao rồi 1 thằng nói gặp em 12 quá đã, 1 thằng đi em kia số mấy quên rồi mà cũng tạm nói chung 3 thằng đều hài lòng.

Bé số 9 mình đánh giá ngoan biết chiều mình nghe lời mình.
v1 6,5đ, to thêm tí nữa thì phê
v2 8 điểm
v3 9đ

Thiệt hại super vip 3 đứa có mã giảm giá tổng còn 1870. Tip 2 thằng 900, 1 thằng 1000B37hẹn ngày sớm gặp lại bé yêu.

Cong Mông

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/5/22
Chủ đề
13
156
84
0 ₿
Cảm ơn bác, tui cũng nghe nói mấy bé miền trung mần ăn hay lắm mà chưa có cơ hội gặp mặt. Tui sẽ đến tìm em sớm để thử nghiệm.B15

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
Mừng bác ngon cymB11

võ thanh trọng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/3/22
Chủ đề
6
33
7
0 ₿
tui cũng ở quận 11 mà chưa bh đi chỗ này

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ, cơ sở xin được cảm ơn quý anh ạ, rất mong nhận được sự ủng hộ của quý anh. Cơ sở sẽ không ngừng nâng cấp cải tiến dịch vụ và tuyển chọn các người đẹp với tay nghề cao để làm hài lòng quý anh ạ.

Vạn Thiên Ma Đế

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/4/22
Chủ đề
0
22
7
0 ₿
Ko hiểu lắm bác sao kêu có massages gì đó mà. Sao ko thấy bác nói