Tết Gò Vấp Quá phê với bé 39, ra về từ lê tới lết

Lượt xem: 1,551

lone_wolf

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/6/22
Chủ đề
7
31
43
1 ₿
Mình đi massage cũng kha khá lần, nhưng lần này có 3 điều trải nghiệm mới toanh:
1. Lần đầu nhận code free từ diễn đàn: cám ơn diễn đàn, cám ơn cơ sở đã tài trợ
2. Lần đầu đi DBGV: thường mình lười khám phá nên đi đâu quen rồi thì đi một chỗ đó thôi, lần này vì được code nên quyết định thay đổi một lần xem sao
3. Lát nói sau

Sau khi tham khảo *** và hẹn trước với cơ sở, bon bon lên đường với con trim hừng hực. Cơ sở diện tích không quá rộng nhưng phong cách quả thực rất sang chảnh, đẳng cấp, từ phòng chờ đến phòng riêng. Các bạn tiếp tân cực kỳ lịch sự, chu đáo và nhiệt tình. Rất chuyên nghiệp. Sau đợi một chút để chuẩn bị thì mình cũng được vào phòng. Đập vào mặt là cái giường kiểu lồng chim, ấn tượng vô cùng với cái "lồn.g nhốt trim" :3onion29: Phòng xông hơi cũng ngon lành, mạnh mà không bị tập trung hơi nóng vào một chỗ.

Xông hơi một chút thì bé vào, chỉ đợi có vậy mình phóng ra liền. Bé 39 thì các bác tả nhiều rồi. Mình chỉ nói về cảm giác thôi, bé có vẻ nhẹ nhàng, từ tốn, nói năng dịu dàng, nhưng không phải kiểu điệu đàng nhõng nhẽo. Vừa vào bồn tắm là bị bé đè ra híp liền :3onion15: Mà mình không hào hứng trong bồn tắm lắm nên bé chuyển qua tắm và kỳ cọ, vừa tắm vừa cười cười làm mình có cảm giác như Đường Tăng được đưa đi tắm trước khi bị làm thịt. Cuối cùng cũng lên giường, bé BJ nhẹ nhàng nhưng khá kích thích nên chỉ một lúc là mình giương cờ trắng đầu hàng.

Qua massage khỏe, bé làm rất chất, bài bản không nhiều nhưng cực kỳ có lực, nhìn mà thấy thương. Tội nhất là bé đang cảm nhẹ, mình nói cứ nghỉ chút không cần làm khỏe mà bé vẫn kiên trì làm một cách cực kỳ nhiệt tình. Vừa làm vừa tâm sự, bé nói chuyện rất có duyên, không thô, hợp với ai thích gu nhẹ nhàng. Cuối cùng bé tung tuyệt chiêu, nuru, 69... làm rất nhẹ nhàng và từ từ, muốn nổi gai ốc hết lên, phê như con tê tê. Mình cũng tranh thủ dùng tay, dùng lưỡi khám phá hang động sạch sẽ thơm tho. Phải nói bé rất ngoan và chiều chuộng khách. Hiệp hai kết thúc trong sung sướng, đây cũng là trải nghiệm mới thứ ba của mình, lần đầu out được 2 shot :cuteonion21: Muốn hôn bé một cái mà chưa kịp, vì tới đây là ngất ngây, muốn lết luôn rồi.

Bé: xinh xắn, cute, trẻ hơn tuổi (mình tưởng chừng mới 20-21 mà bé nói năm nay là 24 rồi)
V1: vừa tay, mềm mại
V2: ôm thích
V3: hồng hào, tươi tắn, phẳng phiu kèm ít cỏ mới mọc cảm giác rất kích thích
V4: rất khít và ấm, nước nôi vừa đủ
Service: chỉ một chữ "đỉnh"

Tổng:
Tic: 400 (free onsen up lên S.Queen)
Tip: bằng tic chưa giảm

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
93
1,154
454
0 ₿
Bác chưa trải nghiệm bên em là thiệt thòi lớn rùi! Lần sau qua tiệm em trải nghiệm tiếp tục với con số mới nhé! Đảm bảo anh không phê không về ạ :2onion35: . Dubai cảm ơn anh nhiều ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: lone_wolf and Luki123

Oppa

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/2/23
Chủ đề
7
60
31
25
Tp hcm
0 ₿
thẻ tím khi nào hết hạn v ạ . Mình đi bên ánh dương đc tặng mà chưa có dịp ghé qua Dubai nua

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
93
1,154
454
0 ₿
Cứ cầm thẻ là được sử dụng nha anh! Thẻ quyền lực vô thời hạn ạ!

• Love
Điểm cảm xúc: Oppa

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
93
1,154
454
0 ₿