Q.1 Quá sung và sướng với dàn hifi 139

Lượt xem: 277

Anhngoc243

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
15
80
63
30
0 ₿
Lâu lâu muốn được lần bung cho sướng mà đi mấy kểu massage đến các thứ abcd vẫn chưa kiếm được tý gì gọi là tương tác với cảm xúc của tui. bia ôm thì gặp ngay mấy bé ngồi tập trung uống rồi hát, mình gác thì gác, bóp thì bóp cứ như hàng xài công cộng ai làm gì làm -->tuột mod. Chuyển qua vuốt lướt nghe một số bác bảo có cảm xúc lắm, và .... nằm thì đấm vài cái rồi lấy đầu ngón tay rảy rảy, nhột chứ chả sướng, sờ mó cũng khó , bèn tâm sự với ông anh hay đi bên dubai q1 được chỉ số 139 bao tạo cảm xúc luôn. Vậy chờ gì nữa, người từng gặp mà còn không nhớ nổi thì chắc đã lâu rồi đây.
Sơ sơ qua về bé sau một thời gian khá dài gặp lại
Vòng 1: Nâng cấp lên hệ cam lai rồi
-Vòng 2: Thon nhỏ
-Vòng 3: Thần râm là đây.
-Vòng 4: Tui không cần phải làm gì mà em làm tui sướng chết rồi.
Chỉ định gu mình dây luôn nhé .
Vào luôn phần chính : Tắm onsen em em vừa vặn với tui trong bồn thật, cứ cuốn lấy hôn hít rồi bj và có cặp loa rên theo nhịp thiệt là kích thích quá đi, tui như hồi lại cái sức sống và out một cách thoải mái nhất. Phải là em hợp tác mà nhiệt tình cực kỳ.
Onsen xong em lấy khăn lau người và đưa tui lên giường . Lên giường em đấm bóp massage đủ bài phải gọi là khỏe tốt luôn chứ, rất ưng khoản khỏe của em làm. Thậm chí tui còn kêu em giảm lực do em nghỉ tui chắc thuộc gu đô mạnh.
Qua phần khỏe đến phần mệt em thuộc top ddcn luôn, sau bao lâu thì độ nhiệt em vẫn cao em làm nuru mà tui cứ phê lên bờ xuống ruộng và cái cảm giác tương tác cùng em, em bj tui mút và em rên nghe mà sướng cực kỳ , em rên từng nhịp tạo nên không khí nó sôi sùng sùng và ngọn núi lửa dồn nén lần 2 bắt đầu chuyển mình cùng sự kịch thích của con hàu ngon của em mà tui bắn trong sung sướng cực kỳ.
Quá đã với màn chăm sóc của em , nằm nghỉ tý goi tô mỳ ăn xong chia tay em về. Nhìn em vui mà lại làm tui cũng sướng nữa thì chịu không nổi rồi. Cuối tuần sau lại hẹn em thôi.
Tip em 1tr2 theo vé em vui vẻ đưa tui xuống rồi mời vào phòng thư giản nghỉ .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm mơn huynh đã dành lời khen cho bé cưng thuộc top ở đặt khu 41 ạ ,chúc huynh nhiều sức khỏe ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC