Quá sướng cho một cuộc tình – 29 cẩm thy

Lượt xem: 2,067

Trường Dương Công Tử

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
1/12/17
Chủ đề
8
267
25
0 ₿
Nay đi massage được bữa ngon trym nên về report cho anh em , cũng không dài dòng và thằng vấn đề tới lễ tân thủ tục nhanh gọn rồi locker dẫn lên phòng xông xả rồi em vào .

Em cũng khá dễ thương nên vừa nhìn đã có cảm tình – em mới vào bồn rồi tắm rửa sạch sẽ - tới phần rửa thằng bé thì em rất kỹ càng và làm rất phê

Thông tin cơ bản :

V1 : 6,5 đ mịn màn ,bú rất ok

V2 :6,5 đ có eo nhưng ôm rất đã

V3: 6,5 đ bóp ê tay , thuộc dạng doggy

V4: không check

Massage khỏe : em làm bài bản , lực tốt , xoa bóp các kiểu , có đá nóng khá ấm , …

Massage mệt : em dùng điệu bộ nhẹ nhàng , chườm người tới và dùng dôi gò bồng cuốn lấy cơ thể mình và trải theo góc lưng từng hàng ti thụt lên xuống thất thường cũng đủ để thằng bé sương đến khỏ tả , rồi hàng lưỡi vàng dài dặc tới lên theo từng nhịp ngoằn ngoèo lên xuống đến tận gáy – lúc đo chỉ biết nằm phê mà hưởng thụ

Sau những màn cháy bỏng đó là những màn nồng ấm đầy tình cảm khi em hôn lấy thằng bé và nhẹ nhàng dùng bờ môi dần nuốt thằng thằng bé một cách chậm rãi khiên cậu bé ấm lên trông thấy , rồi êm nhấp nháy theo nhịp cho đến khi bàn tay mềm mại em chạm vào và vuốt ve cậu bé đến khi cả 2 gần như sướng đến vô hồn thì em nhịp nhàng xoáy thằng bé và lướt lên xuống … Cảm giác chỉ biết sướng đến khó tả.

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
lại cho ra một tác phẩm ngôn tình :D gái chắc mê mệt với bác này