Gò Vấp Quá tê tái với A1 Hera

Lượt xem: 522

nkyd59

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
11
46
33
27
TPHCM
0 ₿
Thấy bên Hera bé A1 có 2 bài viết mới đọc mà thích quá, thấy hình bé cũng đúng kiểu gu mình nên quyết tâm phải trả nghiệm cho bằng ae :2onion18:

Mình đặt trước A1 trước nửa tiếng nên tranh thủ chạy qua, vì đây là lần đầu ghé Hera nên theo google map lạc cmn đường dẫn qua tuốt bên phía kia của đường Nguyễn Văn Lượng nên đành phải nhắn tin xin qua trễ xíu do lạc đừng. Tới nơi lễ tân và mấy anh phục vụ đón tiếp rất niềm nở, thủ tục lên phòng nhanh gọn, dễ dàng. Ấn tượng đầu khi bước vào cơ sở là không gian nhìn sang xịn mịn nha, đúng chuẩn khu chơi bời cao cấp. Lên phòng thì mình đi vé 900 nên chắc không gian chỉ nhiêu đó, không quá rộng nhưng đầy đủ, từ xông hơi khô, ướt, nhà vs, bồn tắm to, giường, ghế ngồi rất mới, mùi quế và nhạc du dương khá chill => 9/10 điểm.

Ngồi chờ tầm 10p là bé lên, bé chào mình với cái giọng như mấy bé diễn viên JAV vậy mấy bác ạ, trời má nghe câu "em chào anh ạ" mà thằng nhỏ nó ngóc dậy cmnr. Ngoại hình nhìn bé rất rất rất xinh, đúng gu mình, ngực to, mong cong vút, bé cao khoảng 1m64 kèm thêm đôi guốc nữa nên đứng cao hơn mình cmnl. Nghĩ thầm trong bụng là chuyến này sảng khoái rồi hihi

Bé mời mình vào tắm, mà mình hong chịu kêu để cởi đồ cho em rồi vào tắm, mà khổ cái bé ngại hỏng chịu để mình cởi. Thấy cũng lạ nên mình cũng hỏi bé mới làm hay sao mà còn ngại ngùng dữ vậy ta, bé gật đầu nói mới làm matxa à, cũng tầm 2-3 ngày đổ lại thôi. Rồi sau đó 2 đứa vào tắm, bé tắm kỹ ơi là kỹ, mọi ngóc ngách luôn, trong lúc đó mình cũng sẵn tiện khám phá điện nước xíu, v1 v2 v3 vòng nào ra vòng nấy chắc nịch kèm thêm quả giọng "Mật ngọt chết ruồi" nữa . Tui đố ông nào không gục ngã trước cái giọng ngọt lịm này (nếu ông nào gục ngã thì vào đây like bài cho tui ;))) ). Tiếp theo bé bảo mình ngồi lên thành bồn để bé đi đường lưỡi, chiếc lưỡi điêu luyện kèm thêm âm thanh JAV bé phát ra tê không chịu nổi, bé tấn công cổ lỗ, sau gáy, lỗ tai rồi ngậm chặt thằng em mà nút, vừa nút vừa rên ư ử mình phê quá mới 5p ra trong miệng bé cmnl. Bé tắm rửa lại cho mình rồi lên giường nằm cho bé làm bài khỏe.

Bé nói trước đây bé có học mx khỏe bên spa nên đau chỗ nào thì cứ kêu bé tập trung vô. Bé lấy túi chườm, đắp mặt nạ rồi matxa đầu cho mình, trong khi làm bé cứ hỏi mình thoải mái không, anh có đau không miết nghe dễ thương quá trời. Bé đi khỏe full body, nhẹ nhàng từ tốn, làm tới đâu phê tới đó, hơn nữa bé cũng hỏi thăm về công việc, cuộc sống của mình, mình cũng vui vẻ đáp lại, 2 đứa nc qua lại vui vẻ như ny vậy :D.

Tới màn cuối bé hỏi nhỏ mình là giờ anh muốn làm giè nè, mình nghe thích quá kêu ăn anh điiiii. Bé kêu anh nằm úp lại cho em trườn thái nha nhưng mà mình kêu thằng nhóc ngóc lên rồi nằm nó cấn, thôi trườn ngửa luôn đi. Bé thoa dầu khắp cơ thể mình rồi lấy 2 bàn chân mình cạ vào 2 đầu ti của bé trời má nó mềm ơi là mềm. Rồi bé đi lưỡi từ chân cho tới tai mình làm mình dựng hết cả tóc gáy. Việc gì đến cũng phải đến mình xung quá nên kêu bé vào thế chiến đấu 69 luôn. Đến giờ mình mới nhìn rõ con hàu tươi sống này , rất là suất xắc luôn, vừa thơm, vừa không lông, sạch sẽ, nhiều nước - mình húp trọn 2 mép, đá vào hạt của em làm em rên quá trời rên. 2 đứa quần nhau tận 12 13p, mình chịu không nổi bắn xối xả vào bé luôn, Bé cũng sướng đến co giật người liên hồi.

Bé tắm rửa lại cho mình, mặc đồ vào dọn dẹp phòng xíu, lúc đó mình có nói là em chuẩn bị đi nha, em sắp là số rất hot đó, lúc đó em chạy xô mệt nghỉ luôn. Mà có vẻ bé không hiểu số hot hay congdongmassage là gì lắm, đến cài zalo mà bé nó cũng không biết mà. Trước khi ra về bé kêu lại đây cho em ôm cái rồi về trời ơi nó đã. Chia tay bé xuống quầy lễ tân thanh toán rồi ra về - Chắc chắn mình sẽ quay lại thăm bé. Các bác nên ghé bé sớm nhé - sẽ không tiếc nuối đâu.

Đánh giá CSVC 9/10 , nhân viên 9/10

Bé A1: 9.9/10 điểm

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,063
547
0 ₿
Quá tuyệt vời . E xin thay mặt Bé A1 xin cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ