Quá thất vọng về lần đầu ở PĐ

Lượt xem: 5,876

Kevodanh

Bé Chưa Biết Gì
26/4/19
2
1
25
- Chào các bác.
Chuyện là e nằm vùng cũng lâu rồi. Cũng nghe các bác RP em Thơ, em Kiều hôm nay mới có dịp đi. Nhưng mà thất vọng hoàn toàn.

Mới đầu lên booking vé Super 500k và hỏi có bé Thơ bé Kiều gì hông thì thằng booking nói 2 bé đó k có làm. Em mới kiu là vậy book bé nào vui vui tính, nhìn được là ok r.

Tới khi dẫn dô phòng thì e lại thấy dắt dô phòng vip ở dưới gần bàn booking chứ k có dẫn lên lầu như các bác RP

Nhưng khi bé đó dô thì e thật sự thất vọng hoàn toàn.
- Không có xông hơi chung như các bác RP mà chỉ có 1 mình e vào xông
- Khi bước ra ngoài thì thấy bé đó ngồi trên giường và bấm đt và thấy vẫn chưa cởi đồ gì hết và kiu e đợi xíu bé đó check tin nhắn. Ok e vẫn ngồi đợi
- Sau khi tắm xong lên giường massa khỏe thì chỉ đấm bóp qua loa
Trong lúc massa khỏe em có hỏi thì biết bé đó tên Ng** và e có hỏi vé này khoảng cỡ bao nhiêu phút thì bé này nói 'e làm cỡ khoảng 45 phút là xong rồi mình ra ngoài'.
Tới đó là e thấy hơi nãn hoàn toàn rồi, lần đầu dô PĐ mà k đc như ý muốn. Haizzzzzz

vknt

Bé Tập Massage
10/8/17
18
4
Tinh toi PD cho biet, ma doc report nhu the nay thi pass luon. Thanks for report.

daohoatac90

Bé Thích Massage
26/7/15
95
19
Có vẻ như khi mình yêu cầu đích danh em nào đó thì mới nhiệt tình khi làm, mình để ý mấy lần khi yêu cầu không có thì loocker random vào mấy em giống như bác nói, toàn không xông hơi chung và làm cũng qua loa

AnhBeo

Bé Tập Massage
23/10/18
12
2
31
Bé tầm 1m5 đổ lại phải k bác . Bé massage rất qua loa và tệ .

chich nham

Bé Tập Massage
14/2/19
15
5
31
đó giờ đi toàn vô mấy em nó vô xôngg hơi chung, tắm chung nude 100% chứ chưa bao giờ thấy như bác nói. có lần hơi mệt mỏi nên yêu cầu massage kỹ thì em nó làm cũng kỹ lắm. chắc do bác không ghặp may, mà cũng có thể do bác không đẹp trai haha

• Like
Reactions: Thích Chơi Gái

Tú Ông

Bé Tập Massage
17/2/19
13
9
23
Mình củng thường đi style nhưng chưa bao giờ gặp tình trạng như Bác. Bữa mới đi Nữ Hoàng BJ bé C thật tuyệt vời B36
Ý kiến riêng của mình thì về phần xông hơi chung thường thì mình phải hỏi và yêu cầu mấy em thì mấy em mới vào xông hơi chung nha Bác ( thường thì mình đi yêu cầu củng có em vào và củng có em từ chối )
Mình đi lần nào khi bước ra phòng xông hơi là mấy em ấy đã nude 100% rồi. chắc Bác xui hay sao í kaka

Thích Chơi Gái

Bé Chưa Biết Gì
18/2/19
1
0
24
đó giờ đi toàn vô mấy em nó vô xôngg hơi chung, tắm chung nude 100% chứ chưa bao giờ thấy như bác nói. có lần hơi mệt mỏi nên yêu cầu massage kỹ thì em nó làm cũng kỹ lắm. chắc do bác không ghặp may, mà cũng có thể do bác không đẹp trai haha
Bác gặp may vậy, mình bữa đi củng tầm 00:30 mình yêu cầu xông hơi chung nhưng e ấy từ chối hì hì, mà mình củng hiểu là làm tới giờ đó em ấy củng mệt rồi nên không trách làm gì, nhưng bù lại em tắm rất kỉ sao hên được em BJ luôn ý, massage khỏe thì củng tạm được thôi, còn massage mệt thì skill quá tuyệt lưỡi đi khắp cơ thể luôn

Trai Tân Khoai To

Bé Chưa Biết Gì
15/2/19
6
1
29
kinh nghiệm của mình nhiều lần đi phương đông thì chưa lúc nào em nó không nude hết, còn chuyện mấy em có vô xông hơi chung thì cũng tùy à các bác ơi, không phải 100%. theo tui để ý thì nếu đi trễ quá thì các em nó mệt do trước đó đã tắm táp bú cu quá nhiều rồi nên ngán rồi. đừng đi quá trễ để tranh thủ lúc các em nó còn sức, thì cuộc vui sẽ ngon lành hơn

Chú Đạt

Bé Chưa Biết Gì
15/2/19
9
2
30
Có vẻ xuống quá nhỉ
chưa chắc xuống đâu bác, vừa test em Lam airi ở Style về đây bác, tưởng không ngon mà ngon không tưởng. Mình dây cây cảnh tình cảm lắm, chắc tại bác ấy đen quá đó thôi

Ba Nam K Chịch

Bé Chưa Biết Gì
16/2/19
7
8
31
chia buồn cùng bác, may mình book lịch trước gặp được em thơ, out 2 phát trong sung sướng. ae cũng nên đặt lịch trước để được mấy em hàng ngon

• Like
Reactions: Trai Làng Chơi

Tinnh Tinh Châu

Bé Tập Massage
11/3/19
11
2
32
chưa chắc xuống đâu bác, vừa test em Lam airi ở Style về đây bác, tưởng không ngon mà ngon không tưởng. Mình dây cây cảnh tình cảm lắm, chắc tại bác ấy đen quá đó thôi
chắc tại hắn nhọ, tui cũng vừa gặp Lam jav đây, chuẩn hàng ngon đó bác

sakuraxxx

Bé Thích Massage
4/11/18
96
6
Năm ngoái tui cũng đi 1 lần thấy dịch vụ cũng tệ. Qua Hoàng Cung chơi thích hơn.

Tôi Yêu Chim

Bé Chưa Biết Gì
16/2/19
6
3
34
Năm ngoái tui cũng đi 1 lần thấy dịch vụ cũng tệ. Qua Hoàng Cung chơi thích hơn.
hoàng cung đi 1 lần đéo quay lại, nó chê t không có tiền hay sao í, mà đéo thèm bj, đi maxa mà k được bú cu thì còn đéo gì vui nữa

Tôi Yêu Chim

Bé Chưa Biết Gì
16/2/19
6
3
34
chia buồn cùng bác, may mình book lịch trước gặp được em thơ, out 2 phát trong sung sướng. ae cũng nên đặt lịch trước để được mấy em hàng ngon
out 2 phát rổ giá sao bác nhỉ?? ngoài em thơ em còn em nào ngon nữa không, xin bác ít thông tin về mấy em út, để không gặp bé này thì còn bé kia

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • robotbua robotbua:
    Đấy đấy, bảo lùa gà lại chối nây nẩy yociexp43
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    Đấy đấy, bảo lùa gà lại chối nây nẩy yociexp43
    lại là chú à, anh đang khuấy động phong trào mà
  • robotbua robotbua:
    Hãy làm ng thiện lương đi a yociexp25
  • MrxXx MrxXx:
    E hèm mọi người sôi nổi quá
  • robotbua robotbua:
    Á đù, tuyết tuyết đồ ha ? yociexp41yociexp41
  • robotbua robotbua:
    Ông già Noel @Lục A Ka có quà gì cho ae ko ta ? yociexp94yociexp94
  • hacgiay hacgiay:
    4rum nay có tuyết rơi đầy luôn ta ơi
  • robotbua robotbua:
    Ngoài trời tuyết rơi đầy, trong lòng thì đau như cắt sau khi sụp hầm, quá tang thương,huhu
  • B Butterfly-Hunter:
    tuyết rơi r kìa ae B74
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Mùa đông không lạnh nha ae
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    Ngoài trời tuyết rơi đầy, trong lòng thì đau như cắt sau khi sụp hầm, quá tang thương,huhu
    hãy gọi bựa là, thánh sụp hầm
  • robotbua robotbua:
    Jenter07 nói:
    hãy gọi bựa là, thánh sụp hầm
    B68 quá khen
  • Jenter07 Jenter07:
    Forun nay nhìn chất lừ, mà được cái hoa mắt quá
  • hacgiay hacgiay:
    Chào thánh sụp hầm @robotbua s
  • robotbua robotbua:
    Jenter07 nói:
    Forun nay nhìn chất lừ, mà được cái hoa mắt quá
    e lag quá, con 1080 từ thời ông nội ko load nổi
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    e lag quá, con 1080 từ thời ông nội ko load nổi
    nhìn hoa mắt quá kkkk
  • Jenter07 Jenter07:
    Có cơ sở nào mới ko ae, cho xin info để chuột bạch xem nào
  • robotbua robotbua:
    An Phú Đông có cs nào ko ta ? Từ hồi xây cầu thông qua bển e cũng chưa đi
  • Jenter07 Jenter07:
    Chịu luôn, giờ a ít qua khu đó lắm
  • robotbua robotbua:
    H nó dẹp phà qua đó tiện hơn r, Ngã Tư ga có mà toàn mấy chỗ dơ dơ yociexp26
  • robotbua robotbua:
    Jenter07 nói:
    Chịu luôn, giờ a ít qua khu đó lắm
    gà quá, làm tiểu đệ mx đi e dẫn đi yociexp86yociexp102
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    gà quá, làm tiểu đệ mx đi e dẫn đi yociexp86yociexp102
    làm tiểu đệ có được lo từ a tới z ko kkk
  • D dautu:
    Tokyo q10 có chương trình gì ko ae

Mở ảnh nền