Quá thất vọng về lần đầu ở PĐ

Lượt xem: 7,223

Kevodanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/4/19
Chủ đề
1
2
1
27
0 ₿
- Chào các bác.
Chuyện là e nằm vùng cũng lâu rồi. Cũng nghe các bác RP em Thơ, em Kiều hôm nay mới có dịp đi. Nhưng mà thất vọng hoàn toàn.

Mới đầu lên booking vé Super 500k và hỏi có bé Thơ bé Kiều gì hông thì thằng booking nói 2 bé đó k có làm. Em mới kiu là vậy book bé nào vui vui tính, nhìn được là ok r.

Tới khi dẫn dô phòng thì e lại thấy dắt dô phòng vip ở dưới gần bàn booking chứ k có dẫn lên lầu như các bác RP

Nhưng khi bé đó dô thì e thật sự thất vọng hoàn toàn.
- Không có xông hơi chung như các bác RP mà chỉ có 1 mình e vào xông
- Khi bước ra ngoài thì thấy bé đó ngồi trên giường và bấm đt và thấy vẫn chưa cởi đồ gì hết và kiu e đợi xíu bé đó check tin nhắn. Ok e vẫn ngồi đợi
- Sau khi tắm xong lên giường massa khỏe thì chỉ đấm bóp qua loa
Trong lúc massa khỏe em có hỏi thì biết bé đó tên Ng** và e có hỏi vé này khoảng cỡ bao nhiêu phút thì bé này nói 'e làm cỡ khoảng 45 phút là xong rồi mình ra ngoài'.
Tới đó là e thấy hơi nãn hoàn toàn rồi, lần đầu dô PĐ mà k đc như ý muốn. Haizzzzzz

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ Thủy Chung

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Có vẻ xuống quá nhỉ

vknt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/17
Chủ đề
1
31
4
0 ₿
Tinh toi PD cho biet, ma doc report nhu the nay thi pass luon. Thanks for report.

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Có vẻ như khi mình yêu cầu đích danh em nào đó thì mới nhiệt tình khi làm, mình để ý mấy lần khi yêu cầu không có thì loocker random vào mấy em giống như bác nói, toàn không xông hơi chung và làm cũng qua loa

AnhBeo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/10/18
Chủ đề
4
12
2
33
0 ₿
Bé tầm 1m5 đổ lại phải k bác . Bé massage rất qua loa và tệ .

chich nham

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
0
16
5
34
0 ₿
đó giờ đi toàn vô mấy em nó vô xôngg hơi chung, tắm chung nude 100% chứ chưa bao giờ thấy như bác nói. có lần hơi mệt mỏi nên yêu cầu massage kỹ thì em nó làm cũng kỹ lắm. chắc do bác không ghặp may, mà cũng có thể do bác không đẹp trai haha

• Like
Điểm cảm xúc: Thích Chơi Gái

Tú Ông

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/19
Chủ đề
2
13
9
25
0 ₿
Mình củng thường đi style nhưng chưa bao giờ gặp tình trạng như Bác. Bữa mới đi Nữ Hoàng BJ bé C thật tuyệt vời B36
Ý kiến riêng của mình thì về phần xông hơi chung thường thì mình phải hỏi và yêu cầu mấy em thì mấy em mới vào xông hơi chung nha Bác ( thường thì mình đi yêu cầu củng có em vào và củng có em từ chối )
Mình đi lần nào khi bước ra phòng xông hơi là mấy em ấy đã nude 100% rồi. chắc Bác xui hay sao í kaka

Thích Chơi Gái

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/2/19
Chủ đề
0
1
0
26
0 ₿
Bác gặp may vậy, mình bữa đi củng tầm 00:30 mình yêu cầu xông hơi chung nhưng e ấy từ chối hì hì, mà mình củng hiểu là làm tới giờ đó em ấy củng mệt rồi nên không trách làm gì, nhưng bù lại em tắm rất kỉ sao hên được em BJ luôn ý, massage khỏe thì củng tạm được thôi, còn massage mệt thì skill quá tuyệt lưỡi đi khắp cơ thể luôn

Trai Tân Khoai To

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/2/19
Chủ đề
0
6
1
32
0 ₿
kinh nghiệm của mình nhiều lần đi phương đông thì chưa lúc nào em nó không nude hết, còn chuyện mấy em có vô xông hơi chung thì cũng tùy à các bác ơi, không phải 100%. theo tui để ý thì nếu đi trễ quá thì các em nó mệt do trước đó đã tắm táp bú cu quá nhiều rồi nên ngán rồi. đừng đi quá trễ để tranh thủ lúc các em nó còn sức, thì cuộc vui sẽ ngon lành hơn

Chú Đạt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/2/19
Chủ đề
0
8
1
32
0 ₿
chưa chắc xuống đâu bác, vừa test em Lam airi ở Style về đây bác, tưởng không ngon mà ngon không tưởng. Mình dây cây cảnh tình cảm lắm, chắc tại bác ấy đen quá đó thôi

Ba Nam K Chịch

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/2/19
Chủ đề
0
6
7
33
0 ₿
chia buồn cùng bác, may mình book lịch trước gặp được em thơ, out 2 phát trong sung sướng. ae cũng nên đặt lịch trước để được mấy em hàng ngon

• Like
Điểm cảm xúc: Trai Làng Chơi

Tinnh Tinh Châu

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/3/19
Chủ đề
0
11
2
35
0 ₿
chắc tại hắn nhọ, tui cũng vừa gặp Lam jav đây, chuẩn hàng ngon đó bác

sakuraxxx

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/11/18
Chủ đề
3
90
6
0 ₿
Năm ngoái tui cũng đi 1 lần thấy dịch vụ cũng tệ. Qua Hoàng Cung chơi thích hơn.

Tôi Yêu Chim

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/2/19
Chủ đề
0
6
3
36
0 ₿
hoàng cung đi 1 lần đéo quay lại, nó chê t không có tiền hay sao í, mà đéo thèm bj, đi maxa mà k được bú cu thì còn đéo gì vui nữa

Tôi Yêu Chim

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/2/19
Chủ đề
0
6
3
36
0 ₿
out 2 phát rổ giá sao bác nhỉ?? ngoài em thơ em còn em nào ngon nữa không, xin bác ít thông tin về mấy em út, để không gặp bé này thì còn bé kia