Gò Vấp Quá thất vọng về nhân viên phục vụ của Dubai và dịch vụ của Dubai Gò Vấp

Lượt xem: 8,905

Tony Tony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/22
Chủ đề
1
17
6
0 ₿
Một ngày đẹp trời tuần trước, tự dưng nổi hứng chim trời, được biết Duba Gò Vấp cũng gần nhà thế là mình lên diễn đàn đọc review để tìm cho mình 1 nơi ưng ý để giải toả nỗi lòng. Nhưng Dubai Gò Vấp làm mình thất vọng ở 2 điểm:
- thứ nhất mình dùng code trên Camapro thì tới nơi không được sử dụng đúng như chương trình trên app, lúc đó là mình thấy tụt mood và quế quế rồi, thôi nghĩ tới nơi rồi thì cũng làm cái rồi về chứ.
- thứ 2 trước khi đi mình có check với quản lý là có số 12 đang làm nên mình mới tới, khi tới nơi mình hỏi thì nv nói kẹt 30 phút nữa xong, mình ok đợi chứ tới rồi mà, mình cũng ra phòng nằm đợi ( csvc hơi tệ so với số tiền bỏ ra chơi ), nằm đc 1 xíu có bạn nv ra nói là hơn 1 tiếng nữa số 12 mới xong ( quạo tập 2, mấy em làm ở đó k lẽ k biết thời gian bao lâu là xong à với lại thái độ nhân viên rất lồi lõm, kiểu k cần khách vì thấy mình đổi từ vé cao xuống vé thấp hơn).

Đây là đôi lời mình muốn góp ý để Dubai làm tốt hơn, trong lòng mình thì sẽ k bao giờ đến đó 1 lần nào nữa. Bỏ tiền ra chơi mà như kiểu đi xin vậy.

• Sad
  • Like
Điểm cảm xúc: windywild and Lươn Chúa

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Chia buồn với bác, cuối năm rồi mà ngày nào cũng thấy ae lên diễn đàn phốt các kiểu

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Đúng rồi bác. Cứ góp ý văn minh như vầy thì tốt đẹp đôi bên. Ở đâu thấy ok thì mình ghé tiếp, ko dc thì quay xe thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Tony Tony

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bác gọi điện phản ảnh ngay lúc đó luôn may ra cứu vớt được lần trải nghiệm này. Đây cũng hổng tới hầm, mới đứng trc cửa thôi, hầm KTV mới kiếp,kkk.

Tony Tony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/22
Chủ đề
1
17
6
0 ₿
kaka có hứng thì chơi mới vui, này lên gặp KTV tào lao nữa chắc chết

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bớt bớt đào hầm cái

Loveyou

Tập Sự
Luyện Khí Massage
17/1/22
Chủ đề
0
333
62
0 ₿
Cơ sở nên xem lại thái độ phục vụ của nhân viên nhé. Chứ như vậy mất hết uy tín.

One Way

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/1/22
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Anh @robotbua ơi, sao em thấy hệ thống bên đây cam kết chất lượng dữ lắm, mà sao vẫn xảy ra tìng trạng như vậy được nhỉ, em mem mới có thắc mắc

Tony Tony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/22
Chủ đề
1
17
6
0 ₿
Thời buổi này cái gì chả cam kết
Bực lắm nên mới review lại cho anh em, chứ đi cả trăm lần rồi chả bao giờ phải review như này

Loveyou

Tập Sự
Luyện Khí Massage
17/1/22
Chủ đề
0
333
62
0 ₿
Nhiều chỗ nói cho qua chuyện lắm. Vì vậy coi chỗ nào dc thì tới.chu kiểu làm qua loa thì chia tay sớm bớt đau khổ.

Tony Tony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/22
Chủ đề
1
17
6
0 ₿
Thì tui lên đọc review thấy quá ok với gần nhà nên mới tới chứ bộ, đúng là bụt nhà k thiên, giá khuyên mãi thì trên Cama nhưng tới nơi thì nói dừng rồi, làm ăn chụp giật thật

Thosangai

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
8
145
23
0 ₿
Chia buồn bác nhé , e cũng 1 lần đem code tới thì lễ Tân bảo hết trương trình , bác đi ngày đó có đọc ngày nào hết tt áp dụng ko , mình cắm chốt đây đã lâu , lần nào ghé cũng được giảm mà sao bác đen qua vại….

• Like
Điểm cảm xúc: Tony Tony