Quá thất vọng với số 03

Lượt xem: 1,339

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ayatai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/8/19
Chủ đề
1
1
2
29
0 ₿
Hi ae,

Mình theo dõi và đọc forum đã lâu nhưng chưa từng tạo tài khoản để thảo luận. Tuy nhiên hôm nay sau khi trải nghiệm em 03 tại Shangri-la nên mình "bức xúc" quá, phải tạo acc để review cho anh em.

Trước mình hay đi massage quanh khu vực Q10, gần đây thấy có Shangri-la mới mở gần nhà mình nên mình qua check. Cũng đọc kĩ các topic của ae trước để mong có 1 ấn tượng đầu tiên tốt đẹp tại đây, mà không hiểu sao tới lúc đến làm thì mình lại kêu số random :v thế là bắt đầu hành trình gặp em số 03.

Được dẫn lên phòng sau khoảng 10p. Cơ sở vật chất thì khá mới và đẹp. Mình lên tới nơi thì em 03 cũng vừa mới xuống. Em này được cái face khá ưa nhìn (8/10) nên ấn tượng ban đầu khá ổn. 2 anh em chào hỏi sơ qua nhau rồi lên phao tắm (mình đi vé tắm tiên).

Quá trình này thì mới có nhiều cái để report. Cởi đồ ra thì ôi thôi em nhìn như gái mới đẻ. V1 hơi chảy xệ, V2 thì lipit, V3 thì tàm tạm. Mình cũng hơi thất vọng chút rồi nhưng tặc lưỡi nghĩ biết đâu skill em này đỉnh để bù lại. Nhưng không. Em chà lưng mình phải tới 15p mà chỉ có mỗi 1 động tác là ngoáy xoay tròn :v (xin lỗi chứ mình đi thái ở 1 cs khác tại Q10, chưa bh mình hết rùng mình khi được các bé chà lưng cho, mà ở đây thì mình như kiểu không cảm xúc - chi dân). Sau khi chà xong thì bé lật mình lại bắt đầu tiết mục chính. Hôn hít đâu đó đc khoảng 2 phút, rồi trườn xuống BJ đc thêm 3 phút là 5 phút. Sau đó không nói ko rằng lấy luôn chai tinh dầu cho vào tay rồi HJ tới hết =)) Đến đây thì mình chán quá nên cho ra luôn.

Sau đó tắm lại và lên giường cho e đi vài bài mát xa khỏe xem có gỡ gạc đc gì ko. Thì ôi thôi e ấy làm như mình là kẻ thù vậy, em ấy bóp vai mà mình về xem lại thấy tím bầm vai luôn =)) Quá đủ cho 1 cuộc tình nên mình xuống trả phòng chỉ sau 40p

Tổng cộng thiệt hại
Tick: 500k có code còn 400k
Tip: 500k đúng luật.

Mình cũng đã xem lại 1 lượt các bài trong box này thì chưa thấy bài nào review em 03 này, anh em có đi thì nên cân nhắc nhé :)

• Like
Điểm cảm xúc: conan1306 and Chienbinhbaoden

Leosnart

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/8/19
Chủ đề
0
5
0
33
0 ₿