Q.12 Quá thất vọng với số 97 của Massage Cẩm Thy Tô Ký quận 12

Lượt xem: 5,908

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,269
1,014
31
0 ₿
Thật ra không phải defend CT nhưng quy trình đào tạo KTV cơ sở chưa bao giờ làm anh em thất vọng. Tâm thư của bác có nhiều nội dung chung chung nên đọc thấy cấn cấn.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đọc bài của bạn thì tôi thấy rất lạ kỳ.
Một cơ sở lớn có tiếng tăm lâu nay. Hơn nữa là đối tác của diễn đàn thì không có lý do gì mà phục vụ khách hàng tệ cả.
Phải chăng cuộc vui bị tụt cảm xúc là do mình thăng hoa quá độ,rồi gạ gẫm mở lời tới vô cùng.
Các hệ thống massage lớn không ai dám làm như vậy đâu. Muốn gì set kèo ra ngoài chứ.
Lần sau đừng vậy nữa nha. Không đạt mục đích của mình thì đừng nhấn chìm người khác.
Gì chứ bé 97 qua nay đã rắc rối,giải trình các kiểu,giảm tua .....cũng chỉ vì ông đó

• Like
Điểm cảm xúc: Phương râu and Mr.Tr

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
506
215
0 ₿
cũng đúng hay thử gánh cái thúng xuống q12 thử xem a :)))

• Love
Điểm cảm xúc: MrxXx

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Nếu là bé 97 đó h thì Lạnh từng gặp bé . Bé rất ngoan và nhiệt tình mà nhỉ .

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
195
70
25
1 ₿
Kêu sờ đùi nằm ôm ko cho. Mình thấy hơi lạ. Vì mấy bé massage va chạm và tiếp xúc rất nhiều. :))))
Thì ra đòi ịt, người ta ko cho xong lên viết bài tố cáo. Dơ dễ sợ :))))

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Trọng Đạt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/22
Chủ đề
11
90
43
0 ₿
Đợt WC mình toàn đi vé Free bên Cẩm Thy không nè, mấy Pé còn hướng dẫn nâng vé này kia bla bla, mình đi free riết mà vào mấy bạn hỏi nay a lại đoán trúng nữa hả. Vẫn nhiệt tình như bình thường.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Ke Khu Kho

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/8/22
Chủ đề
0
12
0
0 ₿
Mình cũng rơi vào cảnh y như bạn. Trước tết thì mọi thứ rất okie, từ khi tháng 2 giờ mình trải nghiệm 3 lần nhưng lần nào thấy mấy em không nhiệt như xưa nên cũng mất hứng không muốn đi tiếp, mặc dù book em 97 hay 79 thì cũng vậy, nhưng không sao có cơ hội để mình trải nghiệm cơ sở khác.

Phuoctran

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/5/23
Chủ đề
1
4
5
Hồ chí minh
0 ₿
Uh, mình rất đồng tình với bạn. Có sao mình nói vậy . Bạn qua ms Ruby chọn bé 20 ổn áp lắm. Mình khách ruột bên này. Chỉvđi mình bé một tuần 4 -5 lần

• Like
Điểm cảm xúc: Ke Khu Kho

anhdo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/8/23
Chủ đề
0
1
1
hcm
0 ₿
mình đi 97 từ hồi tết, đợt đó bé kêu mới tiêm môi tiêm cằm gì đó k muốn cho đụng vào sợ hư, k biết chủ thớt có bị vậy luôn ko? đợt đó đi gói 1 củ lận . Nói chung 18 mãi đỉnh

• Like
Điểm cảm xúc: Ke Khu Kho

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Cẩm thy tui có đi mấy lần.đợt có gặp 1 bé thái độ giống ik chang bạn.thái độ phục vụ giống như xác chết k hồn.mà mình đi vé queen 1tr tip 1tr (k campro nhé).tổn thất 2tr mà chán.từ đó mình chia tay cầm thy luôn

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Trước mình có đi bên bạn mấy lần.có bé nhiệt tình nhưng có bé làm giống như robot làm nhiệm vụ.mình lúc nào cũng tip thêm hết mà chả đòi hỏi KTV làm gì

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
141
188
72
Sài gòn
0 ₿
Mấy nay mình đi tập huấn về công tác phòng chống nói dốc khi đi sốc lọ, nay vô diễn đàn thăm anh em và nếu có ai viết hay sẽ đề nghị tặng huân chương chiến công hiển hách. Gặp ngay bài này, đúng là số đỏ luôn. Ngược về quá khứ, thẩm định hiện trường trong suy tư từ lời tố cáo của nạn nhân hưởng thụ là RỜ ĐÙI BÉ KHÔNG CHO, đến ÔM ẤP BỊ ĐẨY RA vân vân và mây mưa thì đích thị là thằng này muốn chịch dạo, em út sợ sida vì nhìn thằng này có khả năng giống dân sida chuyên nghiệp nên giở chứng viết văn diễn đàn. Còn mấy thằng adua đồng tình chắc cũng có quá khứ như nhau hoặc nguyên team của nó, loại này cần phải cắt cu thị chúng. Mình vẫn suy nghĩ mãi làm sao mà rờ đùi không cho, ôm ấp không cho được nhỉ. Chỉ có thể khẳng định thằng này thuộc lớp sida mà đi hiến máu với vai "tôi là nạn nhân".

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Dạ, trước tiên Cẩm Thy cảm ơn anh rất nhiều đã ưu ái! Nhưng lần sau nếu trải nghiệm dịch vụ xong thấy chưa thoải mái anh góp ý liền giúp cơ sở nhé! Anh đừng ngại! Cẩm Thy rất cần những đóng góp của khách hàng để hoàn thiện dịch vụ và phục vụ các anh tốt hơn ạ.

BÊ ĐÊ CHÚA

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/23
Chủ đề
0
1
1
HCM
0 ₿
Mình đã từng một lần như chủ pic này khi trải nghiệm bé 97 nhé, mình rất dễ chịu, ít khi đổi KTV, nhưng lần trải nghiệm 97 của mình rất giống với chủ pic đã đăng, mình đi vé sexqueen cuối cùng tip bé 500k và yêu cầu đổi ktv, lúc đó bé mới hết hồn và năn nỉ mình xin ở lại làm vì sợ mình nói với quản lý ko tốt sau đó cơ sở đổi cho mình 1 bé khác, và sau lần trải nghiệm 97 thì những lần sau mình quay lại đều yêu cầu bé nào cũng đc trừ 97 ra.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Dạ. Cơ sở cảm ơn anh và xin ghi nhận ạ. Khi trải nghiệm có bất kỳ sự không hài lòng nào anh cứ báo quản lý liền giúp cơ sở nhé!