Gò Vấp Quá thất vọng_ Massage Heaven 207 Lê văn thọ

Lượt xem: 3,728

Tocura2

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/1/23
Chủ đề
1
4
2
Tphcm
0 ₿
Hôm nay ngày làm việc cuối năm mình ghé Heaven 207 Lê văn thọ thư giản. Được quản lý cho xem hình 3-4 bé mình
chọn số 35. Mình đi vé 800k.
Về csvc, phòng ốc cũ và chật chội, bồn tắm nhỏ, ngột ngạt.
Số 35 nhỏ nhắn, ng miền tây
Sau khi tắm xong lên giường đấm bóp, chà thái xong đến khúc thư giãn, bé cà bướm, liếm đùi mình kết hợp tay kích thích khá lâu, chưa bj, cia gì hết. Mình có đề xuất lên vé 1000k để dc đi 2 cái, nhưng quản lý k chịu, mặc dù chưa hết 1 nữa tg, mình cũng ko yêu cầu thời gian, chỉ cần làm miệng cho mình.

Thôi thì cuối năm xui ghé phải chổ làm ăn rởm, thái độ kém. Hứa ko bao giờ quay lại.

Anh em có ý định đến masa Heaven 207 lê văn thọ thì nên kiếm chỗ khác. Nếu ko muốn lấy cục tức vào người nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Alester and Chuonq Wook Wee

Tocura2

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/1/23
Chủ đề
1
4
2
Tphcm
0 ₿
Đúng rồi pro. Làm ăn chụp giựt, đi 1 lần tởn luôn

Hukata

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/15
Chủ đề
1
33
7
37
0 ₿
Đi bên Gò Vấp bác nên né ra hết. Từ Hera, Dubai, galaxy, nói chung là Gò Vấp nên né hết. Toàn đám report ảo và ăn quảng cáo từ cơ sở, đào thì chỉnh sửa app chắc tới 10 cái app, dịch vụ từ massage khoẻ tới mệt đều tệ. Gò Vấp mình đi hết rồi nên mới kết luận như vậy. Tầm tiền này bác đi Dubai q1 hoặc Minh Tâm, Mường Thanh ... xứng đáng đồng tiền đi chơi

• Like
Điểm cảm xúc: Tocura2

Hukata

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/15
Chủ đề
1
33
7
37
0 ₿
Đâu cũng thế toàn seeder chuyên report ăn tiền đào xấu, già, mập và hết đát, ko có tay nghề mà toàn vẽ hưu vẽ vượn moi tiền

Hukata

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/15
Chủ đề
1
33
7
37
0 ₿
Bên này thấy sắp sang quán rồi nên như cẹc là đúng rồi. Mấy bé trong đó cũng sắp chuyển sang sugar hết rồi

Tocura2

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/1/23
Chủ đề
1
4
2
Tphcm
0 ₿
Cảm ơn bác. Đúng như bác nói tệ quá