Gò Vấp Quá tuyệt vời cho một buổi trưa + trời mưa !!!

Lượt xem: 704

Đi chơi thôi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/12/22
Chủ đề
2
2
0
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đầu tiên mình xin khẳng định với các ae đây ko fai bài viết PR cho bé nào cả, đây là thấy ưng nên viết vài câu ủng hộ và cũng là chia sẻ cho ae có cùng khẩu vị.
Trong một lần tình cờ đi nhậu về khuya ở khu vực Phan Huy Ích, đi qua thấy có một tấm bảng Galaxy ở đầu hẻm, cũng ko để ý gì đâu nhưng hôm sau khi đi làm mở *** thì thấy mình cũng có là thành viên của Galaxy massage (vào nhiều *** nên ko để ý ạ). Vì cũng trên đường về nhà và còn mệt do hơi bia rượu tối qua nên qd ăn trưa xong xách xe lên đi luôn.
Điểm cộng đầu tiên: đặt được bé 92 theo giờ mong muốn. Vì đã xem hình và thấy ưng cái nư.
Đến nơi các bạn locker hd gửi xe và dẫn lên chọn vé, vì đã đi khá nhiều nên mình chọn luôn ko suy nghĩ. Vé 700k - 2 shoot (sở thích).
Do đặt sẵn nên vừa vào xông đc 3p là bé vào phòng và chuẩn bị nước tắm đợi sẵn.
—————
Csvc: 8đ, phòng tuy ko mới nhưng sạch và khá rộng rãi, nhất là bồn và giường masage. Mấy thằng trên 80kg như mình đi mấy chỗ nhỏ nhỏ là nghỉ khoẻ.
Review chi tiết bé 92:
Body: 9đ - cao, 3 vòng căng đét, có 1 vài hình săm.
Face: sang, gợi tình.
V1: căng, sờ nắn bóp thoải con gà mái, thích nhất là núm ẩn, bú liếm bao kích thích.
V2: hơi có ngấn khi ngồi, nhưng gu mình thích đầy đặn nên ko ý kiến.
V3: căng đét, nhưng bóp ko quá cứng, đàn hồi.
V4: sạch sẽ, ko mùi, nc nôi đầy đủ.
Service: chuyên nghiệp, chăm chút từng cm trên cơ thể ae. bé chiều đủ các thế, quan trọng là ae chịu nổi bao lâu.
Nói chuyện giọng nhỏ nhẹ, gợi tình, vui vẻ gợi chuyện trong toàn bộ cuộc vui.
————-
Bé tắm xong BJ cho mình trong bồn luôn. Nhưng có vẻ do mình hơi trâu nên cần có sự trợ giúp của mình thì bé mới hoàn thành đc shoot đầu.
Trong các bé ở Galaxy, bé 92 massage khoẻ mình thấy ưng và đã nhất, có thể do mình khá to con nên có mình bé 92 đủ đô.
Sau khi khoẻ, bé đè thằng nhỏ ra quất hiệp 2, nhưng hiệp 1 đã trâu rồi nên hiệp 2 cũng làm bé bở hơi tai đủ các thể loại và 1 lần nữa mình giúp bé hoàn thành nvu.

Lưu ý: ae nào yếu thì nên cẩn thận kẻo ko kìm đc nhé. Ae có kn thì nên thử, rất sang xịn mịn.

Chúc bé ngày càng hot hơn, và ae có 1 trải nghiệm ngon lành nhé.

Bồ tui đâu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
5
135
48
0 ₿
được ta, như thử thách độ lỳ của thằng nhóc vậy, chúc mừng bác sướng ku nhé

Massage Galaxy

Thiếu Tá