Gò Vấp quái vật 3 đầu xuất hiện tại adam

Lượt xem: 1,966

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vua hải tặc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/21
Chủ đề
2
21
0
0 ₿
Nay qua chán nản nên là tìm kiếm một nơi nào đó để mình có thể giải tỏa bao nhiêu cái áp lực từ công việc thì mình quyết đinh tới adam để chọn nơi làm mình sung sướng và mình có gọi cho số của hệ thống để dc giảm. Mình bước tới quầy mua vé tắm rồi ngồi ăn nhẹ miếng trái cây uống miếng trà là hết sảy các bác ạ. Mình có nói gu mình là thích mấy em quái zật 3 đầu vú to các thứ thì bác quản lí chỗ đó ok cho mình bảo mình cứ yên tâm.

Mình vào phòng thì mình thấy máy xông đã đc mở sẵn mình cũng nhanh chóng thoát y vào phòng xông như mọi ae khi đi ms , mình ngồi ở phòng xông khoản tầm 5p thì mình nghe thấy tiếng gõ cửa bé bước vào, dù mình đang ngồi trong phòng xông mình thấy hình bóng của bé khá giống gu của mình , mình bước ra khỏi phòng xông thì đã thấy bé khỏa thân rồi , da bé trắng và face bé rất là dễ thương,bé lấy khăn lau mồ hôi cho mình rồi bé dắt mình vào bồn để bé tắm cho mình,bé rất chịu nghịch nha bé vuốt ve rồi trườn,cọ sát thằng e xíu nữa là e không chịu nổi rồi,bé tắm kì cọ rất kĩ nha,sau khi tắm xong bé dắt e ra khỏi bồn rồi lau người cho e xong rồi tới tiết mục chính.

Xong xui thì đến qua ms khỏe bé làm khá có lực ,đấm bóp khá đã ,đi đá nóng vừa phải .Tiếp đến bé ms đầu với chán cho mình khiến những suy nghĩ về việc thua bài biến mất hết ,như đang lạc vào một thới giới khác vậy kkk .Đang nằm phê pha thì tự nhiên thấy phần lưng lạnh lạnh ,à thì ra tới phần bé dùng ngực của bé trượt trên lưng mình ,phần ngực vừa tay mình ,nẩy nẩy kkk làm khơi dậy thằng em của mình .

Xong xuôi bé bắt đầu vô màng BJ mình tranh thủ test thử vòng 4 của bé , tuy chưa vào sâu trong hang nhưng nước đã lên láng .Được một hồi thì mình cũng out trong sung sướng. Cuối cùng thì bé dẫn mình đi tắm rồi cũng chia tay bé tại thôi . À tui quên tui đi vé nuru 69 nhé và bé ktv 53 nè hehe.
Vé 350
Bo 700

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ, chúc mừng anh vì đã có buổi trải nghiệm thành công mỹ mãn ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe bổ sung đạn dược để qua chơi với các bé bên em ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.