( Quận 10) Rp em 18 Minh Long

Lượt xem: 4,208

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tuấn khải

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/3/17
Chủ đề
1
2
1
30
0 ₿
Dạo này chán lượn wed chơi tìm vòng quận 10 gần nhà đi xã stess cho phẻ rủ đám bạn ra fe pháo nhẹ ở Nhật Nguyệt ngay LHP đi 3 thằng thấy Hoa Mai gần nên vào mà kẹt thôi chạy nhẹ qua bên Minh Long thấy khá là nhiều em để lục chọn và một đống hình khá kích thích.
Giá cả : 280k 2 vé thái vs 1 vé 150k
Quán đông xe cứ tưởng kẹt luôn làm tưởng phải đi nửa. Quán thấy khà là kín đáo đối diện ngay công an mà thấy công an củng muốn dẹp luôn rồt. Vừa lên thấy 1 em khá lớn tuổi nên ngại kêu phục vụ lên đổi ngay và liền... Được một hồi thì có em vào khá nhỏ con còn trẻ ok chịu.

Về massa khỏe thì cho em nó tầm 6đ vs cả ngoại hình
Về phần Thái em nó làm củng khá tốt đánh lưỡi trước 1 vòng rồi đi Ngực kèm lưỡi em này có cái nói hơi bị nhiều dành cho anh trai nào đúng chất giải trí vui em nó nói là không ngừng nghĩ chỉ có lúc thư giản mợi im lặng.

Thông tin chung:
Địa chỉ: Số 337 Nguyễn Thượng Hiền chạy hết 3 tháng 2 quẹo men theo tí là tới vào lúc thấy bên công an đang tháo biển quảng cáo chắc anh em sẽ khó thấy rồi đây.

Cơ sở vật chất: nay lên phòng được locker nói mình là đầu tiên mở hàng cái phòng mới nen thấy phòng rất ok mới đầu vào thì nghĩ chắc củng bt mà sau khi đi xong thấy rất được ok nhất phòng nên ku quản lý có nói mình mở hàng phòng mới RP cho phát nên về Rp nhẹ cho có em mới ngon sẽ báo. Chiều về thấy 3 em lung linh siêu ngon thì biết em nó mai mốt gì vào làm vs số 89 08 16 kết nhất em 16 như hot girl có gì ghé gấp em này hehe....

Nhân viên: trẻ có, mbbg củng có thấy có mấy em khá lớn tuổi lúc dẫn khách và thằng bạn gặp phải ngại mà không đổi.

Củng khá ổn mà phải mấy em trẻ hết thì ngon lành cành đào...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

onelist

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/8/16
Chủ đề
0
11
0
39
0 ₿
Hom qua vao co gap so 89 bac noi , xinh va nhiet tinh . Thay xinh xinh la khoai roi

ATINH

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/6/16
Chủ đề
1
36
3
43
0 ₿
đầu năm mình cũng ghé ML 1 lần , cũng là lần đầu luôn , mình kêu 1 loạt số toàn báo off vs bận ... nên random lun ai ngờ vào ngay mb chán thật mà đổi cũng ngại nên thôi .

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
kkkk bác vào ngay tết hay gì á lúc đó đảm bảo thiếu KTV nên còn MB ko là đúng mấy em đẹp đẹp cày tiền để cuối năm về quê ăn tết cho sướng mà

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
em này trẻ mà face cho 5d thôi được cái vui vẻ bù lại

Trạng thái