Q.9 Quận 9 gặp 19 masteri 79

Lượt xem: 1,631

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phúc diu ba bey

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
9
81
53
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào mấy bác.
đâu năm ai cũng kiếm chỗ xã lũ , tui được chuyến đi khá nhẹ nhàng lên quận 9 lấy hồ sơ, bị dời lịch hẹn qua tận cuối buổi chiều, gọi về cty xác minh được nhận thông tin chờ, không phải quay lại cty điểm danh, tranh thủ đi xã lũ đầu năm chưa gì thấy nguyên dãy số may mắn 999, đang đi ctac quận 9, vào masteri 79 chọn thấy bé 19 nhìn trắng trẻo nữa chốt kèo , thêm bonus cái code camapro giảm 50% vé chọn vé 700 không tắm chung.nhưng bài thì đủ có làm thái thư giản 69.
Lên phòng vẫn như trước giờ , có xông, bồn tắm, giường , tranh thủ thay đồ rồi vào xông hơi trước để em vào là vừa.
Xông lên từ từ , tui thích đi mấy chỗ phòng riêng là vậy được xông từ từ, mấy chỗ xông tập thể lên khói ngộp nhiều quá, ở đây trang bị thêm cái chậu ngâm chân nữa là bá cháy . Khoảng 10ph tui bước ra em đã ngồi chờ sẵn, em hỏi thăm rồi lấy khăn lau người cho kèm theo nựng thằng nhóc nữa . hứng ròi nha, lại ngồi em bóp bóp vai , tui tranh thủ thả dê em bóp cặp ngực em mềm mại, em chủ động để tui bb em tý , đã rồi đưa vào tắm, màn này thì như mẹ tắm con, hợp ý tui, sạch sẽ kỹ, tắm gội thằng ku đúng nghĩa gội luôn, sướng lắm.
Massage khỏe không kỳ vọng nhiều do bên này là thư giản nên bác nào muốn khỏe thì chọn cơ sở khỏe.
Massage mệt trườn thái từ cổ xuống đến mông rồi từ từ xuống chân , đi lưỡi làm tui phải rùn người , từ từ em đưa tui qua màn nằm ngữa tận hưởng các xúc giác với em, ôm ấp, hôn , hít, mút, húp xúc giác lúc này phát huy nhiều nhất vừa xoa bóp ngực em,mông rồi dư vị bướm em nó đã làm sao , kéo dài đến lúc out sung sướng.
Nằm để em xoa bóp một hồi, tui kết nhất đôi bàn tay em, xoa bóp rất kích thích, hay ghẹo em về giữ tiền cho anh là được .
Tic 350k có code, Tip 700k theo thị trường, pv cf.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
@Đi Tàn Tàn vào nhận hàng bạn hiền ơi kakakaa

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Masteri xin cám ơn quý khách đã tin tưởng và ủng hộ cơ sở ạ !

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
552
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Phúc diu ba bey đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Masteri 79 đã nhập code anh mà anh @Phúc diu ba bey đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.