Cà Phê Quán mới mở mấy em còn xanh và non

Lượt xem: 2,468

Đạo Dụ

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
8
13
9
Kim Cương
0
Game point
0
Thấy Anh em hưởng ứng cafe bj cũng khá nhiều, nên cũng đi chuột bạch khám nghiệm trước cho anh em 1 địa điểm mới mở
Quán tên Xinh Xinh có 3 bé cực teen kiểu non tơ mới vào nghề.1 tuần đi 2 lần 2 bé. 1 bé tên Như căng đét hiền lành dể thương. Còn bé tên Na mới đi hwa hết nước chấm luôn. Giá 180k nude 100% full sv.mấy bé cực chìu mình luôn. Quán đẹp phòng óc sạch sẽ, máy lạnh. Anh em nhanh tay mà đi cảm nhận. Lần đầu đi trải nghiệm cafe và chổ mới viết rp nên ko biết phải nói gì.
Mà quên. Đc 393 lê văn quới. Quán tên Xinh xinh

• Like
Reactions: Vincent79

Vincent79

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/3/22
Chủ đề
1
11
5
Kim Cương
0
Game point
0
Thấy Anh em hưởng ứng cafe bj cũng khá nhiều, nên cũng đi chuột bạch khám nghiệm trước cho anh em 1 địa điểm mới mở
Quán tên Xinh Xinh có 3 bé cực teen kiểu non tơ mới vào nghề.1 tuần đi 2 lần 2 bé. 1 bé tên Như căng đét hiền lành dể thương. Còn bé tên Na mới đi hwa hết nước chấm luôn. Giá 180k nude 100% full sv.mấy bé cực chìu mình luôn. Quán đẹp phòng óc sạch sẽ, máy lạnh. Anh em nhanh tay mà đi cảm nhận. Lần đầu đi trải nghiệm cafe và chổ mới viết rp nên ko biết phải nói gì.
Hôm qua mới đi ngang thấy quán cũng mới mà chưa biết ntn. Thanks bro. Nghe nôn quá chắc mai ghé.

Vincent79

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/3/22
Chủ đề
1
11
5
Kim Cương
0
Game point
0
Giá hiện tại là 200k rồi.

Taplaxe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/7/22
Chủ đề
1
5
1
Kim Cương
0
Game point
0
Nude 100% luôn à bác

• Like

Vincent79

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/3/22
Chủ đề
1
11
5
Kim Cương
0
Game point
0
Gồm nhưng gì vậy bạn hiền?BJ,HJ ji ko?
Đầu tiên mấy em kêu mình cởi và mấy em cũng cởi hết 100%. Sau đó lấy khăn ướt lau mấy chổ sẽ làm: ngực và phần dưới. Mấy em làm ngực và dưới cho mình BJ. Chủ yếu là BJ kèm HJ. Đa số chỗ mấy em sẽ cho 69 lẫn nhau, một số em kỹ thì chỉ cho dùng mình dùng tay thôi. Trong quá trình làm thì mấy anh sờ mó thoải mái. Nhiều chổ thì em cho ra luôn trong Alo.

Hienly

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/3/22
Chủ đề
3
34
15
Kim Cương
0
Game point
0
Chưa đi lần nàp về dịch vụ này, bác có thể nói rõ hơn đc k? Như thủ tục + chi phí nữa ấy bác

• Like

Vincent79

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/3/22
Chủ đề
1
11
5
Kim Cương
0
Game point
0
Chưa đi lần nàp về dịch vụ này, bác có thể nói rõ hơn đc k? Như thủ tục + chi phí nữa ấy bác
Nói chung là vô 1 suất trong vòng 20 phút mấy em sẽ chủ yếu là thổi cho thằng nhỏ của bác ra là xong. Trong quá trình đó bác sờ nắn nút bú thoải mái em nó. Bác và em nó nude 100%. 200k-250k/lần tuỳ quán.

• Like
Reactions: Hienly

Cha Nội

Tập Sự
Sư Huynh Massage
29/7/18
Chủ đề
0
587
172
36
Kim Cương
0
Game point
0
hốt 3 đứa luôn bao 1h hết bao nhiêu.

Tuấn88

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/7/22
Chủ đề
0
2
0
Kim Cương
0
Game point
0
Mình tìm trên gg maps được không bác đi 1 vòng như tk mù đường

Duypv07

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/3/21
Chủ đề
1
36
20
Kim Cương
0
Game point
0
Thấy bác report nghe hấp dẫn quá,Tuần vừa rồi có chạy qua 2 lần, cố tình chạy chậm để nhìn vào,Ôi chu cha, má ơi nhìn cặp đùi trắng phiếu và nuột.Face nhìn teen dể sợ, chắc tầm 20<.Hôm nào sẽ ghé check thử chứ chịu hết nổi rồi

Trần Vỹ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/7/22
Chủ đề
0
6
3
Kim Cương
0
Game point
0
Thấy bác report nghe hấp dẫn quá,Tuần vừa rồi có chạy qua 2 lần, cố tình chạy chậm để nhìn vào,Ôi chu cha, má ơi nhìn cặp đùi trắng phiếu và nuột.Face nhìn teen dể sợ, chắc tầm 20<.Hôm nào sẽ ghé check thử chứ chịu hết nổi rồi
Cuối tuần lập team không bác, em newbie muốn đi mà cũng hơi ngại

• Like
Mở ảnh nền