Cà Phê Quán mới mở mấy em còn xanh và non

Lượt xem: 16,373

Đạo Dụ

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
13
22
29
0 ₿
Thấy Anh em hưởng ứng cafe bj cũng khá nhiều, nên cũng đi chuột bạch khám nghiệm trước cho anh em 1 địa điểm mới mở
Quán tên Xinh Xinh có 3 bé cực teen kiểu non tơ mới vào nghề.1 tuần đi 2 lần 2 bé. 1 bé tên Như căng đét hiền lành dể thương. Còn bé tên Na mới đi hwa hết nước chấm luôn. Giá 180k nude 100% full sv.mấy bé cực chìu mình luôn. Quán đẹp phòng óc sạch sẽ, máy lạnh. Anh em nhanh tay mà đi cảm nhận. Lần đầu đi trải nghiệm cafe và chổ mới viết rp nên ko biết phải nói gì.
Mà quên. Đc 393 lê văn quới. Quán tên Xinh xinh

Vincent79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/3/22
Chủ đề
1
14
6
0 ₿
Hôm qua mới đi ngang thấy quán cũng mới mà chưa biết ntn. Thanks bro. Nghe nôn quá chắc mai ghé.

Vincent79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/3/22
Chủ đề
1
14
6
0 ₿
Giá hiện tại là 200k rồi.

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/7/22
Chủ đề
6
47
20
0 ₿
Nude 100% luôn à bác

• Like
Điểm cảm xúc: Vincent79

Vincent79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/3/22
Chủ đề
1
14
6
0 ₿
Đầu tiên mấy em kêu mình cởi và mấy em cũng cởi hết 100%. Sau đó lấy khăn ướt lau mấy chổ sẽ làm: ngực và phần dưới. Mấy em làm ngực và dưới cho mình BJ. Chủ yếu là BJ kèm HJ. Đa số chỗ mấy em sẽ cho 69 lẫn nhau, một số em kỹ thì chỉ cho dùng mình dùng tay thôi. Trong quá trình làm thì mấy anh sờ mó thoải mái. Nhiều chổ thì em cho ra luôn trong Alo.

Hienly

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/3/22
Chủ đề
7
56
25
0 ₿
Chưa đi lần nàp về dịch vụ này, bác có thể nói rõ hơn đc k? Như thủ tục + chi phí nữa ấy bác

• Like

Vincent79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/3/22
Chủ đề
1
14
6
0 ₿
Nói chung là vô 1 suất trong vòng 20 phút mấy em sẽ chủ yếu là thổi cho thằng nhỏ của bác ra là xong. Trong quá trình đó bác sờ nắn nút bú thoải mái em nó. Bác và em nó nude 100%. 200k-250k/lần tuỳ quán.

• Like
Điểm cảm xúc: Hienly

Tuấn88

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/7/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Mình tìm trên gg maps được không bác đi 1 vòng như tk mù đường

Duypv07

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/21
Chủ đề
1
35
17
0 ₿
Thấy bác report nghe hấp dẫn quá,Tuần vừa rồi có chạy qua 2 lần, cố tình chạy chậm để nhìn vào,Ôi chu cha, má ơi nhìn cặp đùi trắng phiếu và nuột.Face nhìn teen dể sợ, chắc tầm 20<.Hôm nào sẽ ghé check thử chứ chịu hết nổi rồi

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
79
27
0 ₿
Cuối tuần lập team không bác, em newbie muốn đi mà cũng hơi ngại

• Like

Nakhuiblet

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/7/22
Chủ đề
3
25
8
0 ₿
Chưa đi món này bao giờ, vào gọi ly nước rồi lên phòng hành sự. Hay làm tại trận luôn bác

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/7/22
Chủ đề
6
47
20
0 ₿
Mới ghé quán, gặp ngay đúng em Na, hết nước chấm thật, da trắng, mặt xinh, mông căng, ngực bóp sướng, csvc ok, lúc lên lầu đi ngang qua phòng đầu tấm chắn cửa bay bay nhìn vào còn thấy 1 em gái đang 69 bú chùn chụt cho đồng dâm nào đó. Em Na bú nhiệt tình, cho móc cua và bóp dú, lúc xong xuống còn thấy ẻm xúc miệng khá kĩ...hôm sau phải ghé lại check hết mấy bé còn lại

Duypv07

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/21
Chủ đề
1
35
17
0 ₿
Tuần vừa rồi mới tét má ơi nó sướng tới tận óc

Đi tầm 8h tối vô thấy còn 1 người ngồi đợi thấy chán chán định về mà lỡ đến rồi ráng đợi xíu cũng được

Trong lòng nghỉ thầm gặp heo mập chắc kiếm lý do về

E ấy vừa pv xong khách bước ra hỏi a vô ms luôn không ngước lên nhìn cái má nó xinh vkl thế là dô luôn

Dô làm gì thì thì các bác biết rồi đấy. đặc biệt e ấy ko dùng tay nha,vú đẹp, ko hối thúc, nhẹ nhàng

Thế là chừng 10p out trong alo

Tổng thiệt hại 250k out vô trong, lo hưởng thụ quên mịa hỏi tên e ấy

Còn 2 e cũng xinh và teen (đặc biệt có 1 em nhìn vú bự vl)

hôm nào phục hồi ghé tiếp

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
79
27
0 ₿
Mấy bé có xài gel bôi trơn không bác