World Cup Gò Vấp Quan ngại số 11 Ánh Dương - Sao dễ thương thế mà ít bài về em vậy ta

Lượt xem: 2,661

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hello các đồng râm. Lần 2 mình mò tới Ánh Dương, ngồi nhâm nhi cốc nước.
Lễ tân ra đưa ipad anh ơi chọn bé nào anh, bên em đang có các số trống …. Oa mấy bé xinh ghê ta, vậy anh chọn 11 nhé, ông lễ tân cười cười 11 hình như a gặp rồi á. Gặp rồi nên nay mới mò vô lại nè….
:cuteonion32:
Quan ngại sâu sắc nhé 11 dễ thương vậy mà sao ít bài rp vậy ta, mấy bác ém em nó cho riêng mình đúng không =))))) em cách Ad gần 22km mà cố mò lên vì em nó là đủ hiểu r á. Ý kiến cá nhân thôi đừng gạch đá em nha
Về cô nàng 2k1 dễ thương gốc AG và csvc thì mình đã rp trong bài trước nên xin phép không nhắc lại :
Nay bé không bước hẳn vô mà ló mỗi cái đầu vô phòng, híp mắt nhìn ( bà bị cận) . Thấy mình em cười tí tởn chạy vô( nhìn dễ thương muốn xỉu) trò chuyện tâm sự với nhau đủ thứ
Bé nói : Anh người ta toàn chê em lùn, éc thằng có 1m6 như mình em đứng nhỉnh hơn mà bác nào chê ác vậy……
Màn tắm:
Xong bé dắt mình vào bồn, vẫn là màn tắm kĩ lưỡng k chừa một chỗ nào, bé thọt thọt vào khe ngại quá đi.
Sau đó là màn quần nhau trong bồn đủ kiểu, em ngoạm mình muốn chịu thua luôn trong bồn, may quá dừng kịp k hết mất cuộc vui.
Trên giường:
+Bỏ qua massage khoẻ đi em
+Anh ko mỏi đâu à, em đấm lưng nhé, không chịu à, muốn em đấm tay không, không chịu luôn à. Vậy em đấm đầu nhé…
+Thôi em đừng đấm đầu, tội anh…
Bé cười nắc nẻ, em lộn , em bị quen . Màn mong chờ nhất bắt đầu

Em chà, em đi lưỡi, lưỡi em đi đến đâu ôi phê tới đó, lên đến tai mình bùng nhùng xong lại xuống cổ làm mình quéo lại.
Em mò từ từ tới vùng cấm địa, ngoạm qua ngoạm lại mình cũng tranh thủ khám phá em, ướt át quá. Tê người 1 lúc cũng out trong sung sướng

Màn CIA của bé rất đã nhé, ra rồi bé cứ ngậm, kéo nhẹ nhàng tới khi thằng em mềm oặt.
Chắc nhà có bao nhiêu code đốt hết vào em thôi ….. Khả năng cao là tới AD chỉ gặp mỗi bé.
Cuối cùng cũng mò ra bồn tắm lại, bé la mình không được tự tắm, để em tắm cho. 2 đứa nằm ôm nhau tỉ tê tới khi lễ tân gõ cửa, ông lễ tân gõ làm mình muốn rụng tim ra ngoài hà….
Em là cô gái dễ thương, xinh xắn mong em sẽ gặp thật nhiều những vị khách tuyệt vời.
Cảm ơn mod @Uchiha Itachi và cơ sở lần nữa vì những trải nghiệm không thể quên.
Chả nhẽ em lại đổi hộ khẩu sang gò vấp ta.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Cảm ơn Anh đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ Ánh Dương.
Chúc anh nhiều Sk và thành công!

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Em nói : mấy bác ém em nó cho riêng mình...:3onion29: . A bị nhột nha e...:3onion29: