Q.7 Quằn quại tê dại cùng em gái bắc 86 VTB

Lượt xem: 498

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
Chào tất cả anh em cộng đồng, mấy tháng nay mới đi lại ms, một phần kinh tế khó khăn nên cũng không dám đi nhiều như trước, hôm nay thấy có vi tiểu bảo gần chổ làm vì trước mình có đi ngang bên này mấy lần, nên vào thử thấy giá cả ok vừa túi tiền và phục vụ tốt, mình xem hình mấy bé và được tư vấn bé 86, bảo người bắc xinh ngoan mình cũng đi thử xem sao vì mình cũng rất thích gái bắc

Xông hơi 4p thì bé vào lấy nước cho mình uống rồi ngồi bắt chuyện 1 hồi thì đi tắm ( anh em nào thích gu tâm sự thì nên thử vì gái bắc ngồi tâm sự nghe cuốn lắm nhé )
Em tắm cho mình rất kỷ, body trắng mịn không tì vết, ngực real to bú rất đã

V1: 9/10 bé mình dây mà to và hàng real nha ae
V2: thon gọn 8/10
V3: vừa không lep 8/10
V4: hồng hào thơm 9/10

Bé làm tình trong bồn khá phê anh em ạ, bé hôn khắp người, hôn tất cả ngõ ngách, đường lưỡi khá điêu luyện, hên là bé hiểu ý dừng lại và kêu mình ra giường, không thôi là out mẹ nó rồi.

Mình xin phép bỏ qua bài khỏe, vì nhìn cái body ấy không chịu nỗi anh em ạ, ôm hôn tới tấp, bú lấy bú để bình sửa của bé, bé cũng không tha cho mình, bé đè mình xuống bj lút cán, mình kêu bé 69 nha em, thế là bé quay qua liền, cả 2 bj lia bj lịa, bj qua bu lại, và rồi chuyện gì đến cũng đến, out tung tóe trong miệng bé, thật là tê tái tâm hồn.
Thiệt hại : 700k có code

• Like
Điểm cảm xúc: Taplaxe and VinaTuan

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
80
39
0 ₿