[quảng Ngãi] Trải nghiệm massage tình cảm tại Massage Hoa Đà - KS Sông Trà

Lượt xem: 10,959

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Đúng như tiêu đề, lần đầu tiên mình đi massage mà tâm trạng đồng cảm với 1 bé mang số 18 - tên Tuyên.

Chuyện là em đi công tác ở Quảng Ngãi, buồn buồn không biết làm gì nên ghé massage một chút cho khoẻ người. Search 1 lượt trên mạng và đến ks Hùng Vương (đóng cửa), xong đến ks Thiên Ấn ( 5giờ chiều mở cửa mà lúc đó là 10h) nên thôi ghé qua Central Hotel (12h mới mở cửa). Wtf, không lẽ trời không cho mình trải nghiệm Xứ Quảng hả ta. Tức mình quá, mình đón taxj một lần nữa đến thử Ks Sông Trà. Oh yeah, massage Hoa Đà đã mở cửa. Thế là mình bay vào ngay và luôn.

Ở đây có cô lễ tân (cô nhá, hơi lớn tuổi) nhưng rất nhiệt tình và ở đây chỉ có 1 loại vé. Mình chọn ngay và bơi vào phòng. Csvc hơi cũ nhưng đầy đủ: ướt khô, bồn tắm, dược liệu... nói chung là okie. Tầm 5 phút là bé vào, bé tắm thằng lớn cũng như thằng nhỏ. Vừa tắm vừa tâm sự với bé, mình gọi bé chứ thực ra sn 93, hơi đứng tuổi nhưng gừng càng giá càng cay nhé.

Massage khoẻ: rất ổn, lực đủ, nhẹ nhàng khi có yêu cầu.

Massage mệt: không có chà thái gì hjt nhé, không cởi áo, không gì cả. Chỉ HJ hoặc BJ còn tới z thì ra ngoài (2 triệu).

Thực ra đi massage lần này mình cảm thấy rất thương bé, thấy hoàn cảnh rất tội nên bé mới đi làm (do bị bồ bỏ khi mang thai). Bé phải nuôi 2 con nhỏ sinh đôi, đang để ở ngoại nuôi. Nhiều nhiều thứ lắm nhưng không tiện nói ra ở đây.
Thôi thì tổng kết lại cho anh em:
  1. Csvc: 6/10 (đầy đủ nhưng cũ)
  2. Bé vui, cá tính, bản lĩnh. Sn 93
  3. V1: 9/10. Cho bóp nhưng tự thò vào chứ không lột trần trụi như ở xì phố :)))) khá kích thích nhá các ae
  4. V2: 7/10
  5. V3: 6/10 hơi bé
  6. V4: không check
  7. Service: BJ nước nóng :))). Không phải listerine hay các kiểu nhá. Hơi lạ
Nói chung anh em nào có nhu cầu sinh lý cao thì không nên tới đây, ae nào muốn tìm người tâm sự, tình cảm thì rất đáng thử. Số 18 - tên Tuyên nhé.
Tic: 250k
Tip: BJ nước nóng 600k, BJ thường 500k, Z: 2tr

P/s: sau khi làm xong còn được bé chở đi ăn cơm trưa :))). Khá hợp gu với mình.