Q.10 Quang Thư - Cô bé chân dài 52

Lượt xem: 2,826

Art2022

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/11/22
Chủ đề
1
2
3
0 ₿
Chào các đồng dâm.
Mình có follow Quang Thư trên ***, Mình vừa tham gia diễn đàn thấy có Quang Thư nên mình, quyết định viết 1 abfi report ủng hộ Tiệm và cũng để hòa nhập với ae đồng dâm ở đây.
Lần đầu tiên mình trải nghiệm bên Quang Thư là PXL. Cũng đi được nhiều bé nhưng chỉ nhấn tượng đc bé 52. Vì bé có nụ cười khá duyên, nói chuyện có vẻ dày dặn. Gu của mình thích con gái như vậy.
Bước vào quán thì thấy khá là đông, có rất nhiều các đồng dâm người thì đợi, người thì nằm nghỉ ngơi. Sau 1 hồi nhìn qua nhìn lại thì được a lễ tân gì mập mập giới thiệu cho bé 52. Nhìn hình cũng khá là xinh.
Lần đó mình chọn vé King New, hình như cũng là vé hot của cơ sỏ thì phải.
Nhìn chung cơ sở ở đây sạch đẹp, so với giá tiền thì mình đánh giá là đáng đồng tiền vs khá rẻ, trong thời buổi lạm phát này.
Ấn tượng ban đầu gặp bé 52 là bé khá cao, như mình đoán thì tầm 1m7, dáng mình dây và bé khá kỹ trong phần vệ sinh, tắm rữa. Mình rất ủng hộ việc này, vì các bé tiếp nhiều khách 1 ngày thì việc cẩn thận như vậy là tốt cho cả bé vs khách. 10 đỉm.
Phần massage khỏe vs mệt. Bé làm rất chuyên nghiệp vs bài bản. Bé thư giản cho mình 2 cái ở trên giường. Về kỹ thuật thì bé rất tốt, nói chuyện vui vẻ. Dáng người cao ráo, thường như vậy thì V1 ko được to lắm, Bé có nâng cấp rồi. Nên các bác nếu có Gu mấy bé mình dây, cao ráo dễ thương mà ko quá quan trọng V1 thì bé rất là Ok luôn.
Mình cũng tò mò về vé 2KTV phục vụ. Cũng muốn sau này đi thử nên có hỏi bé, nhưng mà bé ko làm vé đó. Thôi thì lần sau book New King để gặp lại vậy. Đánh giá tổng về ngoại hình vs phục vụ thì ở mức 7 hoặc 8/10.
Tổng thiệt hại.
Tick +Tip: 1600k.
Lễ Tân: 50k
Chú BV: tiền cafe

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Cảm ơn bác đã tin iu ủng hộ . Chúc bác nhiều skhoe hạnh phúc nhé :)