Q.10 Quang Thư. Say Nắng,lưu luyến với bé số 61, Ấn tượng khó phai.

Lượt xem: 1,193

Yoshida

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/3/24
Chủ đề
2
4
8
Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Tớ vừa trải nghiệm pe số 61 ở QT, khi đã relax xong liền ghé vào quán cà fe gần đó để viết vài dòng review cho pe. Để tránh cái nắng và gió oi bức của buổi trưa sài gòn mình tấp vô Quang Thư để tránh nóng,bước vô cửa từ chú bv giữ xe đến em locker rồi đến em lễ tân đều ân cần chào hỏi mình.vì đã xem sơ hình ktv trong *** *** Quang Thư mình chấm pe 61. Sau 10ph chờ đợi mình đc dẫn lên phòng. Bước vào thì em đã chờ sẵn. Với khuôn mặt dễ thương,có chút ngây thơ của gái mới lớn( hỏi ra mới bít em nó mới 22 chuổi) trong lúc đợi xả nước trong bồn 2 đứa cũng đã tâm sự đôi chút, hỏi han qua lại thì mình thật sự bị cuốn hút từ ẻm, ko giả trân, mà đổi lại sự đơn giản chân thật trong từng lời nói đúng chất miền Tây dân giã. Vô chủ đề chính, hơi nhạy cảm và dâm dục 1 tí nhé vì sao mình nói vậy. 1. Em có 1 body chuẩn ko chỉnh. V1 săn chắc,đầu ti nhỏ,hồng. V2 ko lipid,khi em chổng mông bú mình lộ rõ đường cong quyến rũ, V3 to,cân đối ko nhão hay xệ nha. V4 ối dồi ôi lun, múp míp, ko đen vì lúc mình dùng tay mở rộng để liếm thì rất hồng nhé.nước nhìu lắm.
Về kĩ thuật làm tình: em để lại mình cảm giác rất khoái cảm,làm mình nhớ đến người yêu cũ. Từ từ nhẹ nhàng,kĩ thuật bj thật cuốn,mút cái đầu khấc chặt lắm nhé,sau đó lút cán,lúc nhanh lúc chậm, rất tê tái( khi nào a mún ra thì nói e nhé) cứ thế em cứ miệt mài bú.đến nỗi mình sợ em nó mệt( a mún ra) thế là 1 phát ăn ngay.mình out liền,ko dừng ở đó bé vẫn típ tục bú và liếm rồi ngước mặt lên nhìn với ánh mắt rất tình cảm.
Kĩ thuật massage khỏe. Tùy từng người còn đối với mình thì bị đau lưng( bệnh nghề nghiêp) nên mình yc bé chú trọng ms cái lưng. Rất có kt và rất tốt.
"Cái" thứ 2 trên giường: đây là thời điểm mình cho em nghỉ mệt và cũng là lúc mình khám phá body nóng bỏng của em. Em nó oằn người,cong mông,nắm tóc mình, "anh ơi em sướng" nghe câu đó mình lại càng thêm xung. Cứ thế 2 đứa đủ tư thể xoay như compa, xém té xuống giường,đầu tóc bù xù, quần nhau tơi bời. Đúng là cái cảm giác nó rất Mệt nha nhưng lại Sướng. Vì có sự chia sẽ qua lại....
" Cái thứ 3" trên sopha.nhưng ko cô đơn nha. Hihi.đến khúc này là mình để em nó bú,mình thì tranh thủ nghỉ mệt và tận hưởng phút giây ngắn ngủi còn lại( vì sắp hết giờ)
Tóm lại: em 61 rất dễ thương,ngoan hiền,body Rờ yêu Riu ( tự nhiên ko sửa) mlem mlem, ku te phô mai que. Hãy đến trải nghiệm em nó xem có đúng như lời mình nói ko.
Chúc cơ sở Quang Thư làm ăn phát đạt và chăm lo cho mấy em ktv ở cơ sở nhé. Các em làm việc rất có nhiệt tình và có Tâm trong công việc

Đính kèm

543.8 KB · Lượt xem: 353
    1.3 MB · Lượt xem: 349
  • Like
Điểm cảm xúc: sa ngộ tịnh

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,391
1,110
31
0 ₿
Bé 22, bác 23 là xứng đôi vừa lứa. Mừng bác ngon chim nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Yoshida

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
46
1,039
338
0 ₿