Q.10 Quang Thư số 11 trên cả mong đợi

Lượt xem: 4,401

Ben1shot

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/9/22
Chủ đề
2
6
8
0 ₿
Mình có dịp về Sài Gòn chơi, có núp lùm xem anh em trao đổi nhiều rồi nên cũng muốn đi thử như thế nào. Không biết sao trời xui khiến ghé Quang Thư là nhiều nhất. Hôm qua thì được bé 20 dễ thương tâm sự khá vui, chỉ là nửa đường sự cố cấp nước nên chạy tới chạy lui hoài. Hôm nay cũng khung giờ ngựa ngựa 10am chạy qua Quang Thư trải nghiệm mới. Mà không biết sao ông nào book trước số 10 nên phải lựa số khác. Gu mình là 88 nhưng chắc ko có duyên đèn đỏ mấy ngày rồi. Nhưng ý trời mới gặp được 11 chân ái.

Về sơ sở vật chất thì không cần bàn nữa, mọi thứ đều mới, lễ tân với locker vui tính. Nói chắc 2 người đó biết mình tại có mình ngày nào cũng ghé giờ này.

Bé 11 cực kỳ thân thiện, đeo mắt kính teen lắm. Mình thực sự phải complain bên cơ sở chụp hình dìm bé quá. Ngoài xinh hơn nhiều. Gu mình nhỏ nhỏ con thôi, bé được cái nhỏ con mà còn đồng hồ cát nữa nên nhìn là mê rồi.

Bé cho mình xông hơi trước rồi tắm như người tình. Mình có nói trước là hiếm khi mình out được 2 lần lắm mà không tin cứ hì hục mãi. Tội nghiệp nên thôi kêu bé để dành đi không ai nói gì đâu. Bé dễ thương, lễ phép, chiều chuộng và thơm phức. Nói chuyện trên trời dưới đất ngọt thôi cũng đê mê rồi.

Xong tâm sự một hồi, làm mệt lại cho bé trước khi bé hoàn tất cho mình mới biết là bé bị mấy ông cũ bạo hành quá nào cắn nào cào chảy máu. Anh em ai có đọc tới đây làm ơn nhẹ nhẹ dùm. Đâu có vui nữa khi mà làm mấy bé đau chứ.

Nói chung hài lòng với mọi thứ. Tick thì được giảm 50% từ Cama. Tip + bonus cho mấy bé đầy đủ. Mong mấy ông bớt xài hao chứ sáng ra không có nhiêu bé làm nổi hết. Dự là nếu sắp tới 88 chê mình thì mình chốt đơn 11 thêm mấy lần nữa. Peace out.

Súng máy

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/22
Chủ đề
34
763
633
31
0 ₿
Rất thích quan điểm đi massage của bác, cần tôn trọng KTV và vui vừa phải để cuôc vui còn trọn vẹn!

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Tuy đây là bài đầu tiên của bác. Nhưng đọc đến gần cuối thấy 1 câu của bác là có thể biết đc phần nào bác ra sao. Tàn Tàn rất thích những người như bác. :ami-(15):

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
@El25 Trái tim của anh rất đau. Chỉ muốn buông tình ta ở đây vì.....

• Haha
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư and El25

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Cảm ơn sếp vì luôn đồng hành cùng cơ sở . Chúc sếp tất cả tốt đẹp nhất nhé ạ :)

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

@LSO xin chớ xát muối thêm người hỡi khi trái tim dại khờ còn một vết thương. Đau lắm S ơi.
@El25 , JL mới down hình ẻm 11 về gắn thêm cái bông để an ủi tâm hồn mong manh và trái tim nhạy cảm của Bro áh !! Mạnh mẽ lên nào chàng trai :)
Hôm nào thấy có hứng thú mò qua 41 LTHG đổi gió nhắn tin cho tên S trước khi đi , để S hú hồn chơi , giả bộ nói nay qua 41 kiếm bé người quen cũ đã từng làm ở King 69 @@

• Haha
Điểm cảm xúc: El25 and LSO

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
318
191
0 ₿
Tum em đây 2 anh cứ đâm thoải mái:7onion37::7onion37::7onion37: