Quảng Trị - Một buổi tối lên nóc với em Hot Girl Sài Thành

Lượt xem: 22,755

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Hello anh em, hiện tại Jen vừa về tới phòng ngay lập tức report liền cho anh em, vì để lâu nó sẽ nguội hehe. Rp ngắn gọn xúc tích nhé, văn vở quá ae lại chọi gạch kkk.
Địa điểm: Khách sạn Đông Trường Sơn (ae search google đường Trần Hưng Đạo, chạy qua Điện Lực, qua công viên Fidel, qua ngã 4 đèn giao thông, chạy lên tầm vài trăm m, gặp cây xăng PetroLimex bên tay phải, chạy thêm tầm 50m nhìn bên trái có cái cột bảng KS Đông Trường Sơn to tổ bố, ae chạy thẳng vào đến cuối đường có bảng xông hơi massage)
Thời gian: 22h00p ngày 16/6
Tic: có 2 loại 100k/50p và 200k/50p, khác nhau ở chổ xông hơi ngoài và xông hơi trong, Jen khuyên ae có đi thì chịu khó bỏ thêm 100k đi luôn loại 200k nhé, vì xông hơi chung nhìn phòng hơi cũ, ở ngoài ố vàng rồi.
Cvsc: kiểu nhà nghỉ bình dân như trong Sài Gòn, được cái nhìn cũng sạch sẽ tươm tất, trong phòng có tủ quần áo bự (2 người chui vô vẫn vừa) phòng xông hơi, bồn tắm, toilet.
Vào vấn đề chính nhé, Jen cố gắng miêu tả chính xác cho anh em.
KTV: tên Tú, tầm 25 26 tuổi.
Face: Hot girl nhé (ko sửa) mặt láng hơi vline, da trắng mịn, cao 1m62, quê quán Sài Gòn (mới đầu vào Jen nghe giọng là đoán ra rồi) đặc điểm nhận dạng xăm chân mày đậm thẳng, sau vai bên trái có xăm hàng chữ gì đó không nhìn rõ.
Body: chuẩn luôn với chiều cao (cái này anh em tự đánh giá gu nhé, theo Jen thì cỡ em này chấm 8 9đ)
V1: hệ cam sành.
V2: eo ót quá chuẩn
V3: bóp sướng tay lắm
V4: nước nôi đủ sài
Vào thay đồ, xông hơi, ra tự tắm nhé, em nó lau khô người cho mình, sau đó nầm sấp đấm tầm khoảng 5p, lật ngửa lên xoa tầm 5p.
Service: ae nào mong muốn có ba cái vụ onsen, thái hay gì gì đó thì tốt nhất nên suy nghĩ lại, ở đây chính xác là massage tới Z.
Giá cả cụ thể như sau: 700k (làm tình, bj, hj, fj) 1000k (tới z) mới đầu Jen kêu làm tình thôi, sau em nó có tâm sự, cái này nguyên văn nhé, ai kêu Jen tự sướng Jen đấm phát chết luôn kkk, em nó kêu với Jen là thấy Jen hiền, lịch sự (có mấy ông vào nhìn em nó là vồ vấp kiểu như muốn ăn tươi nuốt sống, mà cũng đúng vì em nó hot quá mà) nhìn đẹp trai, hàng bự nên lúc đang làm tình, em nó rút bao ra đeo cho Jen, tắt đèn, lấy cái khăn che khung kính cửa gỗ lại. Mới đầu cưỡi ngựa, sau chuyển qua doggy, rồi cuối cùng out ở tư thế truyền thống.
Lúc nằm ôm ấp tâm sự, Jen hỏi ở SG thiếu gì chổ làm sao lại phải ra tút đây, em nó có tâm sự do em người gốc SG nên không tiện (nói tới đây ae tự hiểu nhé) 2 ae tâm sự cũng khá nhiều về gia đình, cuộc sống v.v.... Em nó nói làm ở đây được 2 năm rồi.
Gần hết giờ, mặc đồ vào đi về, em nó còn lấy cho chai nc suối uống hehe.
Tổng thiệt hại:
+ tic 200k
+ tip 700k (như Jen đã nói ở trên, tới Z là 1000k nhé)
Total 900k quá ngon cho một buổi tối vật vã với em hot girl. Nhất định sau này có dịp quay lại sẽ ghé.
Chúc anh em ngủ ngon, Jen rp chi tiết cho ae rồi đó nên ae không cần inbox cho Jen đâu, có nhiêu Jen share hết rồi đó. Cảm ơn anh em.
Thân ái!

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿