Quẩy cùng em 08 nhiệt tình chịu chơi!!

Lượt xem: 3,351

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
Nghe vài anh trai bảo dạo này bình 3 quậy lắm có vài em cũng chịu chơi nên chiều tan ca nhân lúc còn mệt nên mau mắn ghé qua check rồi về làm vài bài cho ae lấy thảo , … vào được nghỉ ngơi xông lúc thì em vào, quả thật em tướng khá đỉnh – nhìn thôi đã muốn mau mắn lên giường để phục vụ lại em . Vào tắm táp được lúc hỏi han thì ra em nay mới 18t đã có khí dâm ngang trời , em lau kì thằng em khá ổn và sạch sẽ thì em kêu mình đứng dậy để rửa vừa xong em bú thằng nhỏ 2 nháy không kịp phản ứng chỉ biết ôm đầu em rồi em nói chuyện với giọng khá dâm “ Mình lên giường cái nha anh” .

Em coi vậy chứ massage khỏe cũng khá giỏi, em đấm đủ lực đủ bài nhưng đôi lúc có cái tật hay bóp đích làm thằng bé cứ cương khi nằm sấp sml … vui vẻ em bảo nhẹ anh xoay lại rồi mình làm đại sự nè !! vừa nghe trong lòng đã biế gặp phải cao thủ nên đành chấp nhận số phận quay qua thì em đã rũ bỏ cả cái áo ngắn ấy để lộ hẵn cả 2 núm ti bé bỏng ấy nhưng chất chứa trên đôi bồng khá là làm điên đảo chúng sinh … em nhấp nháp từng hạt ti của mình rồi tuột xuống bj như them khát làm thằng nhỏ cứng đến không chịu được , rồi em nhẹ nhàng xoay ti mình rồi dùng tay nhấp nhô thằng em , để tăng sự kích thích từ em mình cũng nhẹ nhàng sờ xoạn v4 thì ôi thôi ướt cả bím ,cả hai vội vàng trong bang hoàn đến lúc mê man khoái lạc thì cả 2 ôm nhau rồi thẩm cho em thì em vừa rên còn bím thì không ngừng róc rách , phê pha đến đỉnh điểm thì kéo đầu em xuống thằng bé rồi em Bj như đã khát dục từ rất lâu còn dùng cả ngực để Hj đến khi phọt đầy cả ti của em thì em cùng nhẹ nhàng bú sạch thằng bé với thái độ ân cần và chu đáo đến ngon lành.

Thông tin thêm cho anh em :

V1: 6,5 êm ái vừa tay và bú bình vô tư

V2: 6,5 có eo và mềm mại

V3:7đ vỗ , bóp thì sẽ khiến em nó điên dại hơn – thích hợp cho ae có gu doggy

V4: Suối nguồn tươi trẻ

Massage khỏe: đủ bài đủ lực, chịu khó bắt chuyện vui vẻ

Massage mệt: Hj,Bj, nhiệt tình chịu quậy và biết chiều nhiều tư thế lên đỉnh

Tổng chi phi tham quan : tic 500k,tip 5xx, lock 50k.

Hiệp Gà

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
25/3/18
Chủ đề
7
171
68
0 ₿
Bú đến sạch lun bác diễn tả mà e mún chào cờ lun đó

bosscuoi

Trung Sĩ