Tân Bình Quay cuồng với số 12 savi

Lượt xem: 1,808

Thiên phú xl

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
1
14
8
19
Sài Gòn
0 ₿
:haha:Nói chung em là newbie nên không văn vở gì nhiều được, nhưng hôm nay em xin mạn phép giới thiệu cho các bro nào là ma mới như em khi đến savi như ý thì nên book số 12 em mới 18 tuổi thoi nên xưng là chị vậy, thích nhất là cách chị í nói chuyện rất dễ thương ngồi cười hoài luôn ó, trong khi em là 1 thằng kiệm lời mà chị í vẫn giao tiếp được ok thì đây đúng là báu vật với
những ae newbie mới chân ướt chân ráo biết đến thú vui tao nhã massage...

Về phần kĩ thuật mệt thì khỏi bàn đến toàn chọt vào chỗ nhạy cảm của e, nhìn chị í như là bác sĩ biết hết mọi huyệt phê trên người mình vậy và lưu ý cười rất dăm nhá =)) em thích.

Phần khoẻ thì em chả biết gì nhiều nên khó mà nhận xét chuẩn nhất, chắc chỉ chấm 9.8/10 điểm thôi

V1 : hàng real chạm vào thích thật sự , thích nhất là lúc chà lên người, ta nói nó như đi trên mây vậy

V2: không quan tâm đến lắm nhưng thấy khá được, đúng gu em

V3: chắc chắn vừa tay ngon lành

V4: em chỉ biết nói 2 chữ "tuyệt zời" chứ kh biết diễn tả thế nào. :extreme-sexy-girl::extreme-sexy-girl:

Về phần giữ xe, lễ tân, locker đều ok hết, nhưng em chỉ thấy phần giới thiệu vé của lễ tân thì đọc ra hết dịch vụ thì
nó hơi tục tục =)) nên làm cái bảng nhỏ cho khách tự tham khảo là oki.

Chốt lại là khi đến Savi chắc chắn phải book số 12 nếu các bro là ma mới, còn các lão làng gu thế nào em chả biết nên kh dám tư vấn làm chi nếu chưa thử thì nên thử, cảm giác như người yêu vậy haha.

Bài review của ma mới nên văn phong lộn xộn mong các bác thông cảm bỏ qua, thân ái chào mọi người :sprite-197:

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ma mới . Mà dám đi rìn mò vợ út a à :still-dreaming:

• Haha