Q.1 Quay đầu trong tích tắc.

Lượt xem: 467

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
72
33
0 ₿
Bão tố kéo đến khi vừa lai rai với mấy chiến hữu xong chạy về nhà vừa qua cầu ông lãnh thấy mấy chú đang cho tấp lề phải để thổi kèn ba chân bốn cẳng quay đầu xe về lại q1 vừa run vừa nhớ có chỗ sẽ ngon lành , quất thẳng qua dubai phi xe lên và ngay liền phần còn lại chú bv lo . Người đổ mồ hôi hột đi lên cầu thang rồi sau chút trấn tỉnh bởi mấy bé đang hiện trước mắt tui nhớ lại tình xưa 24 nên hỏi thăm biết bé đang trống ui chốt liền.

Vào phòng pv vừa ra trả lại không gian thoải mái tui xách cái khăn với chai nước ngồi xông cho quên đi cái ớn lạnh vừa rồi. Ngồi cái hương xả nó lên tui thích thích vừa tỉnh táo vừa lúc thấy em vào đang chuẩn bị đồ mà tui không kềm nồi ra luôn gặp em. Ui em chào mà nhớ tui chứ, ngay câu hỏi là tự nhiên biết em khá là biết quan tâm khách. Tui cùng em ngồi nói chuyện trên trời dưới biển mà xém nước nó đầy. Thế là em xã bớt rồi thêm tý thời gian ngồi tâm sự với em sau lúc em đưa tui vào tắm.
Em vẫn chăm sóc gội đầu trước, cái cảm giác khoan khoái cứ được em trao cho tui, mấy cái lo lắng của tui em đem đi bằng sự chăm sóc nhẹ nhàng cùng với cái hơi ấm của em lúc ôm lấy tui tự nhiên giờ mà có uống chục chai chắc cũng dám cầm lái chạy luôn không sợ bố con thằng nào luôn rồi. Tôi bắt đầu mân mê em từ sau ra trước, từ trên xuống dưới từ cái ôm đến cái hôn em mà tui như muốn bùng nổ, quấn em trong bồn một hồi em bắt đầu quần lại tui , cứ được chăm sóc mà sướng không tưởng. Tui chỉ có biết chào cờ đầu hàng em .
Lên giường ôm em chỉ muốn ngủ bù đắp năng lượng cho một ngày dài . Nhưng em vẫn biết tui lại hay nhức cổ vai gáy thế là sau hồi ôm em em bắt đầu bảo tui nằm sấp em chà đá nóng rồi đặt gối thảo dược lên em maxa lưng chân, em làm đúng cật lực thấy mà thương luôn, có đều tui vẫn đang phê phê bởi cái gối đặt nó ấm ấm đã . Sau đó em xoa bóp cổ vai gáy một hồi khá lâu.
Kết thúc bài khỏe đến phần thư giản phải gọi không thuộc skill đỉnh nhưng em lại có cách làm tui lên đỉnh mấy lần, cứ hứng lên mấy lần đến khi nằm ngữa lại em cạ nuru tui muốn bắn luôn nhưng em lại kéo dài thêm cảm giác sướng ấy rồi cuối cùng tui được sướng trong thế tình yêu với em, bao nhiêu cái sướng em làm cho tui cứ ngỡ mơ thôi.
Lúc về vẫn cảm giác ôm em trong thang máy rồi trao nhẹ nụ hôn mà tui chắc muốn thang máy phải 30 số tui bấm cho hết luôn để ở thêm tý nữa.
Ra quầy tính tiền rồi tip luôn trọn gói 2 củ 5 cho buổi thư giản quá đã.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ...chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ:cuteonion41: