Q.1 - quay lại ace thăm bé 219 siu mẫu | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 quay lại ace thăm bé 219 siu mẫu

Lượt xem: 597

kanji

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
5
9
17
0 ₿
Bên ace dạo này nhiều bé mới quá chừng mà thấy có bé 219 có vẻ dễ thương, mà lâu rồi cũng chưa ghé đây chơi, quay lại gặp thử bé cưng xem sao , ngồi chọn bé thì mấy bạn hỏi nóng không giảm nhiệt độ máy lạnh cho nữa quá trời đã luôn, thanh toán các kiểu xong thì được dẫn lên phòng

Vô phòng ngồi xông thì bé vào check nước rồi ngồi chờ mình ra lau người, bé thấy mình là lau người cho mình rồi mời mình vô tắm, nước vừa mát vừa lạnh tỉnh cả người luôn, được cái bé tinh tế tắt máy lạnh trước khi tắm để ra không bị lạnh quá, ngồi tắm trong bồn bé kì cọ từng ngóc ngách 1 rồi gội đầu massage nhẹ đầu cho mình lúc đó thì mình được mò trái cây với hải sản kkk cái nào cũng ngon cũng vừa tay đặc biệt body quá đẹp, mình dây v1 bưởi to nha, thuộc dạng siêu phẩm rồi lại còn v2 thon thả v3 tròn căng nha, em như siêu mẫu vậy đó nằm gọn trong vòng tay mình mà sờ thằng em các kiểu, quá sướng, nghĩ sau này giàu thuê 2,3 em nude chạy quanh phòng thì sướng kkk

Tắm táp xong là tới màn khỏe, bé vừa kể chuyện vừa tám tạo chuyện để nói nhưng từng động tác đấm rồi nhấn day huyệt các kiểu vẫn đủ lực nha, đủ từng bài có đá nóng luôn, bé làm có tâm không qua loa , khỏe người hẳn

Phần mệt thì bé đi đúng y chang quy trình luôn đặc biệt cặp bưởi to trườn thái thì sướng rồi, mềm mại đi từng cen trên cơ thể đi tới đâu da gà nổi lên tới đó và tất nhiên không thể không kể đến màn nuru rồi, thề bác nào được ẻm nuru rồi chắc không quên được cảm giác lúc em trườn lên trườn xuống thằng em đâu ha, mà bé làm quá tốt cả mệt lẫn khỏe thằng em lên vừa đủ độ cứng thì em bắt đầu cúi xuống mupbang thằng em trời ơi từng đường lưỡi đến từng cái mút xong em còn đá trứng cút rồi nhấp nhịp nhàng ta nói nó phê voãi lun , bú mệt rồi thì em lại quay lên lick ti hun nhẹ môi mình 1 cái rồi lại thì hục chăm sóc thằng em, cuối cùng thì mình đành out khi thưởng thức hàu của bé nó , ta nói hàu nước nôi quá chừng, húp xém xíu là sặc luôn hehe
Xong thì nằm ôm bé tám chuyện đi du lịch, bé kể mấy vụ bé đi du lịch cho mình nghe cũng cuốn quá trời hết giờ thì ôm nhau về

Thiệt hại
Tic hết 720
Tip = vé

• Like
Điểm cảm xúc: quý rờm and joker bến tre

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở,rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh,chúc anh một ngày vui vẻ ạ

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
dạ bên e vẫn còn nhiều bé xinh và kĩ thuật thì không kém 219 đâu ạ , mình từ từ thưởng thức cáo loại hoa quả , hải sản bên e ạ hihi

quý rờm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
4
91
52
0 ₿
1 em đã ác vậy r 2 3 em chạy quanh phòng chắc bác thớt lết quá kkk