Massage Khoẻ Quay lại Bé Ngọc Như Ý

Lượt xem: 19,496

NghiaPhat

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/2/22
Chủ đề
2
51
19
0 ₿
Cũng lâu rồi trước tết tới giờ nay có đi ngang qua Tôn Thất Hiệp lại nhớ tới Như Ý , dạo này lướt cộng đồng hay đồn về Bé Châu , nên sẳn ghé luôn , buồn cái là bé đã có người Book trước rồi , vạy thôi ai làm cũng dc lên phong thay đồ nằm chờ dc 10p , ngấm về vật chất phòng cũng khá nhỏ -1 điểm , nhac mở to quá ko có cảm giác thư giản -1 điểm .

15p sau KTV mới vào - thêm 1 điểm : a ngâm chân trước nha , nghe giọng quen quen , chợt nghĩ ra ko còn ai nữa giọng bé Ngọc chứ đâu , ko gặp dc con em mà lại gặp dc con chị cũng ok , bé này thì là mối rồi làm cho mình chắc cũng ko dưới 5 lần .
Ko cần nói gì nhiều về bé này review trên cộng đồng cũng nhiều rồi , cũng mấy bài củ , đủ lực , bài bản đầy đủ , nhưng lần này thấy bé it nói , mình thì đang tập trung thư giản nghĩ ngơi nên ko quan tâm , lúc gần xong thì bé có thả kiến bò bò lên ngực xoay xoay xíu , làm tôi hơi rùng mình nổi da gà , vì Ngọc làm trước giờ là ko có như vạy đây cũng là lần đầu bị bé thả kiến , ko lẻ đây là skill mới B04 , bé vừa bò vừa nói dạo này a bận hả ko thấy a ghé , mình nói thật ra lần này a vào tính gặp Châu mà do bị lở hẹn , cũng ko yêu cầu ai , cũng may gặp lại dc e chắc mình cũng có duyên há ,
rồi bé cũng vui vẻ trả lời để lần sau em hẹn Châu giùm cho .
xong lại 90' trôi qua kết thúc 1 cuộc tình
Vé ở đây thì mn chắc cũng quen rôi mình thì tic = vé thôi còn ae sao thì tùy ý huynh
zalo : 0358127904 chắc số này quá quen thuộc rồi --------
à quên để lần tới vào xem bé Ngọc có skill gì mới ko kể ae tiếp , chứ thấy vụ kiến bò hơi phái phái rồi đó , nhưng chưa chảy nước dc thôi hehe .

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
làm khỏe cũng có thả kiến nữa hả bác =)))

NghiaPhat

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/2/22
Chủ đề
2
51
19
0 ₿
thật chất mình ko thả kiến là gì hay massage Art là gì , mình cũng nghe trên công đồng nói thả kiến rồi massage art này nọ mà mình ko hiểu là gì og biết cho hỏi ngú xíu thả kiến là như nào và massage art là gì , vì chiều mình đi Ngọc nó lấy 2 ngon tay bò từ bụng tới 2 đầu ti rồi xoa xoa gì đó giống kiến bò nên mình nói đại thả kiến hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Thầy Ông Nội

NghiaPhat

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/2/22
Chủ đề
2
51
19
0 ₿
Châu mình chưa thử , mình thì bị Ngọc thả thính miếng nên mới đi nhiều ý chứ , trong Như Ý thì mình mới đi dc Ngọc , Mai thôi