Q.8 Quay lại chốn cũ gặp bé 39 trung sơn

Lượt xem: 1,149

Sa Ngộ Năng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
82
52
0 ₿
Cũng khá lâu rồi chưa ghé khu vực trung sơn, nay có dịp ghé massage trung sơn xem có gì mới, thủ tục ban đầu cũng như cũ, lấy code giảm 50%, ko biết có gì mới không nên đi vé 500k, chọn hình các bé thấy còn đc 2 bé (11 và 39), 11 ko phải gu, 39 thì ổn hơn
lên tầng 1 Uống tách trà nóng rồi theo chân em phục vụ lên phòng , vào xông hơi cho nó khỏe người chờ đợi kết quả xem em nó tươi cỡ nào.Phòng xong hôm nơi hơi bị nóng mồ hôi mẹ mồ hôi con gì nó ra như tắm , đang cảm mà như khỏe lại luôn. cóc cóc cóc .....giờ linh đã điểm ra để xem hàng họ như nào nè. Ôi dòi ôi sao trong hình khác ngoài quá, bé tròn hơn trong hình nhỉ, nhưng mà lỡ rồi thôi, mình cũng ít khi đổi người, Mặt cũng tạm chấp nhận ko đến nỗi phải đổi, dáng thì chuppi da trắng ...... có sao nói vậy, nói nữa mắc công ae lại nói đi 500k mà mình chê quá, nhắc lại là mình không chê nha. giờ chỉ đợi cái kỉ năng của bé thôi.
Vài câu chào hỏi xã giao về tâm sinh lí trước khi lâm trận , em nhẹ nhàng lau mồ hôi cho mình rồi chuẩn bị nước tắm cho mình . Ngồi châm điều thuốc nhìn cài dáng khom khom thử nước này nọ thấy cũng thích thích
Nắm tay nhau vô bồn em tắm cho mình, điểm cộng cho bé tắm khá kỹ, nhẹ nhàng tắm cho thằng ku cũng ổn.
Ngực hệ cam xoa xoa mềm mại đã tay cực kì. Vòng 4 thì khít khìn khịt vẫn còn rất là tơ. Tính ra nâng vé tắm mà thôi đợi xem kỹ năng bé như thế nào . Ngoan ngoãn hợp tác lắm . Theo cảm nhận thì kinh nghiệm của bé còn hơi non vì bj kiểu truyền thống thôi. Nhưng k sao ngoại hình yếu thì bù kỹ năng . Từ trong bồn lại lôi nhau ra giường , chuyển từ thế này qua thế nọ . Lên giường thì thấy em cũng có nhiều skill hơn , đường lưỡi của bé cũng tạm được thôi. Thấy bé hì hục nãy giờ cũng mệt nên cũng chủ động phụ massage cho em của bé. Bé cũng nhiệt tình xoay chuyển, và mình cũng out. vé 500k như thế cũng tạm ổn, chỉ hơi tiếc là ở ngoài ko giống trong hình.
Thiệt hại:
Tic : 250k code camapro
Tip: giá thị trường