Quay lại chốn cũ Shiatsu với số 39

Lượt xem: 5,112

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Được @Lục A Ka thảy cho cái code qua Shiastu để kiểm tra vệ sinh an toàn thực phẩm , mấy em bên đây có ngon lành không @@ Vừa đi làm về là chạy tọt qua đấy luôn, đợi thêm bạn đi chung nữa cả 2 chọn luôn 2 số hot của cơ sở là 39 và 88 . Bựa đi 39 vì nghe nói e ddcn :oops: Bựa thì thích bị hiếp , ahihi

Khỏi nói nhiều về cơ sở vật chất nữa, quá ư là good, nhưng nay có thêm cái là phòng cách âm hơi dở, phòng bên làm gì bên đây nghe hết :oops::oops: ngại ghê. Nghe nói hàng loạt phòng mới đang nâng cấp bồn tắm, nhưng cái thú của tắm đứng cũng vui lắm chứ bộ :D Ngồi tắm mà đớp ngực em, giống cá đớp mồi vậy. Thôi đành bóp mông cho sướng bù thôi chớ sao, chưa thấy máu dâm của em đâu vậy ta :rolleyes: Thôi đành đánh giáp công vòng ngoài, công nhận cơ thể có da có thịt sờ ,nắn sướng ghê, kkk

Lăn lên giường, massage khỏe, em hơi nhỏ con, tới cổ của Bựa thôi, nên lực e cũng không mạnh lắm, chủ yếu là bóp và đấm, hơi ít bài, được cái lúc mx tay thì được cái tranh thủ xoa xoa, nặn nặn cặp bưởi , ngon lành lắm :cool: Vếu đẹp quá ;)

Massage Thái, e trây trết sữa dưỡng thế rồi bắt đầu trườn lên người Bựa, trên thì bị ngực tấn công, dưới thì bị cô bé tấn công :oops: Ngực em còn săn chắc nên đi Thái cũng đã :D Trời bắt người ta nhìn không sao chịu nổi, chồm dậy bú bình liền, chỉ ước được đè em ra mà tận hưởng :rolleyes: Chủ yếu chỉ là đá lưỡi (ít mút để giữ hàng cho e) cơ mà em cũng vội bịnh 2 bầu ngực sữa lại, ngại ghê :oops: Bựa còn thèm sữa mờ :mad::p

Sau đó em đè Bựa ra mà BJ, HJ, tỉ lệ là 5:5, lâu lâu BJ có hơi dính răng :confused: tê tái quá, trải nghiệm hú hồn, tay Bựa thì sờ soạn sơ sơ thôi. Cái bẹp úi cha, đạn lạc bắn tứ tung :D hên là chưa ai bị thương :p Em nằm đè lên Bựa tí, chắc dạo này mập ra nên người êm hẳn :cool: rồi chia tay nhau ra về

Đánh giá sơ sơ em thế nay :
-Face : Được , mặt hơi dâm dâm đấy, cơ mà sao dâm chạy đâu mất tiu òi o_O da trắng trẻo
-Vòng 1 : Cam Mỹ, căng tròn, săn chắc, đầy cả trên lẫn dưới, ti to, la liếm phê lòi
-Vòng 2 : Có da có thịt , ôm okay lém
-Vòng 3 : Nhìn chỉ muốn đẩy đẩy đẩy, đẩy xuống biển luôn , kkk :D

Tic @Lục A Ka thảy cho, hông thích đâu nhưng cũng ráng :v hihi
Tip 5xx . Mong muốn là cơ sở có điều chỉnh trọng cơ sở vật chất để ae có thêm trải nghiệm chất lượng, về phía KTV thì chỉ cần tí cẩn thận và để ý thái độ khách để đôi bên cùng có giây phút thoải mái bên nhau. To behave like a gentleman :cool::cool:

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Đạn bắn tứ tung luôn ghê thặc, may là em chưa quá dâm chứ k là chắc đạn còn bắn mạnh hơn nữa ha bác @robotbua :)))

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Đạn lạc đấy :)) ko phải đạn bắn có mục đích, vì nghe nói e ddcn lắm mà s gặp thấy cũng ko dâm lắm ta :v

Dino89

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/4/19
Chủ đề
1
10
6
34
0 ₿
Nghe bác kể mà thèm

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Chào bác, bác có thể nói rõ hơn là cơ sở cần điều chỉnh vấn đề gì không ạ. Để Ad có thể làm việc trực tiếp với quản lý về vấn đề này để có thể phục vụ tốt nhất cho quý anh em. Bên cạnh đó Ad cũng xin thông báo với bác cùng toàn thể anh em, cơ sở đã nâng cấp bồn tắm cho các phòng, và có thể phục vụ cho quý anh em vào ngày mai ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội and Iris2411

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
277
199
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hehe... E chỉ đợi dịp này để quay lại thôi

• Like
Điểm cảm xúc: MAI*THANH

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Chắc bác đã hiểu nhầm. Tại vì ở cơ sở có 1 người chuyên về chăm sóc thành viên cũng như viết các bài thông báo trên congdongmassage. Và cũng có một bạn khác phụ trách nhiệm vụ quản lý cơ sở ạ.

MAI*THANH

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/4/19
Chủ đề
4
74
89
0 ₿
Em này nghe phụ kiện thì ốn áp nhưng 50bj 50hj cũng nản

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿

Ồ vậy ah. Vậy Martin sorry nhé, vì nghe câu Ad làm việc trực tiếp với quản lý nên Martin hiểu nhầm. Kkkk :D:D:D

V "Người Đó" là pác ak??? :p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: Út Cần Thơ

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32