Q.10 - Quay lại cùng bé 524 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Quay lại cùng bé 524

Lượt xem: 214

Bắc Huyền Minh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/2/22
Chủ đề
2
46
40
0 ₿
Hello các đồng chí

Nay tao quay trở lại với bộ môn masa
Vẫn là địa điểm cũ , theo t là uy tín , dịch vụ ok , giá cả combo rất hợp lý, bỏ 1tr850 mà đổi lại dịch vụ tốt làm mình hài lòng thì mới xứng đáng, ăn chơi mà ham rẻ là dễ sịp hầm lắm.

Đây là lần 4 t quay trở lại , tml nào nghĩ là Pr cho quán thì cũng được kaka

Lân này tao chọn vé CIA , check một hồi thì t chọn ngay bé 24 , em này được cái mặt mũi khá xinh, da trắng nội thất cái nào ra cái đó bóp mới đã được.

Shot 1 t bắn ngập mồm bé ở trong bồn , bú liếm toàn thân , núc trứng cá , đá trứng cút , bú cu rất đĩ thoã
Thằng nào gu đi masa mà theo phong cách dâm dục thì nên chọn 24 , thoải mái , ko giữ hàng

Shot 2 t làm trên giường masa , vẫn service đầy đủ , trường nuru , vét , 69 sín cháu có đủ
T ko phải fan tevez nên ko mê môn bú lồn , chỉ thích bú zú thôi.

Cả 2 lần t đều bắn hết vào miệng, gài ẻm nuốt luôn mà ẻm không chịu nên thôi kkk

Xuống lầu đá tô mì bò là ok ấm bụng
hết combo onsen vô cực 1tr850 , bao gồm típ

Đi massage không được chịch thì phải bắn vào mồm mới đã được, nay hứng quá chơi 2 lần cho thõa mãn con quỷ trong t. Quán còn mấy ẻm xinh tươi nữa mà chưa có dịp thử, đi hoài thì cũng xót. Thằng nào có con hàng ruột thì share cho t với, gu t là mấy em phải dâm, thật là dâm mới thích cơ kkk, thôi chào chúng mày t viết tới đây thôi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Vô Danh 999

Đức cống bình cơ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/8/24
Chủ đề
0
5
3
Quận 4
0 ₿
Khiếp , sợ bác quá

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
243
2,273
2,214
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ PA chân thành cảm ơn anh đã rì viu cho bé thật là chân thực quá đi a ^^ . Cũng cảm ơn anh đã ủng hộ cơ sở bên em ạ. Hẹn gặp lại anh ngày gần nhất với bé ạ.