Bình Tân Quay lại dubai bình tân sau mấy tháng né dịch

Lượt xem: 4,125

Lilopo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/8/20
Chủ đề
4
88
48
0 ₿
Cũng lâu lắm chưa ms do dịch lâu quá, cũng chưa có chỗ nào mở cửa. Vô tình lướt zalo thấy Dubai Bình Tân có đăng bài viết nên gọi thử sẽ sao. Thế là đặt phòng và chạy ngay đến đường số 7. Vô quầy chọn ngay 1 vé vừa túi tiền, dc lễ tân chu đáo đưa ipab cho mình lựa chọn ktv lướt qua vài lượt quyết định chọn cô em mang số 69 gương mặt cười dễ mến, khá là trẻ. B36
Mình được mời vào căn phòng khá rộng rãi. Thay bộ đồ xong và vào xông hơi cho khỏe. Vừa xông hơi xong thì em nó vừa vào, thời điểm gần như trùng khớp kỳ lạ. đầu mình mông lung nghĩ tới những cái duyên đã được sắp đặt. Ngoại hình em nó thì ok vẫn như trong ipad, dáng người mình dây đúng gu mình thích làn da trắng mịn. những bộ phận nhạy cảm lấp ló sau lớp áo yếm gợi tình khủng khiếp, em vừa đẹp vừa ăn nói thân thiện, vui vẻ. làm mình và em nó dường như không có khoảng cách. Em tắm rửa cho mình rất kĩ lưỡng, nước vừa đủ ấm. Sau đó là màn massage thoải mái làm mình như được phục hồi lại nguồn năng lượng mất đi trước đây. Kĩ thuật của em nó rất tốt và bài bản. Làn da trắng nõn nà và những đường cong quyến rũ đến lạ của em. em nhẹ nhàng tha lớp dầu lên người mình và dùng cặp ngực để chà và massage cho mình. 2 tay mình từ bao giờ đã mất kiểm soát và sờ soạn lung tung trên thân hình nóng bỏng những cảm xúc cực mạnh, em nó dùng lưỡi đi khắp người. tay em nhẹ nhàng nâng niu chăm sóc 2 viên đạn lửa của mình. bất ngờ em nghiêng xuống dùng miệng từ từ ngậm chặt nòng súng. kiểm soát lúc nhanh lúc chậm. cảm giác ấy làm mình ước gì thời gian dừng lại. thật sự trước giờ mình chưa bao giờ thăng hoa và cảm xúc như vậy. cặp bưởi của em được mình xoa bóp không ngừng nghỉ. tiếng rên của em la khắp phòng. Được một lúc thì mình lựa thời điểm cao trào nhất và phụt ra trong sung sướng.
Chắc lâu quá không đc đi ms nên lần này thấy sướng và thích thú lắm luôn. B25B25
Đành chào tạm biệt em nó và chắc chắn sẽ còn quay lại thường xuyên với chỗ này trãi nghiệm những bé khác nữa, thấy iPad em nào cũng tươi.

WinSG

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/11/21
Chủ đề
0
47
17
0 ₿
Bác thớt 2 Tháng chưa đi Massage.

còn em thì hơn 5 Tháng rồi ko được đi Mass cho đến hàng họ gì cũng ko đi được đây.

vã hơn cả bác đấy.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dubai Bình Tân cảm ơn anh đã đến trãi nghiệm và dành những lời khen về bé. chúc a thật nhiều sức khỏe !!! hẹn gặp a ngày gần nhất ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Lilopo

Lilopo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/8/20
Chủ đề
4
88
48
0 ₿
Đi xã đi bác ơi. Để lên não luôn đó. Hihi

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
dạ. bên e hình gần giống ngoài ko dùng app ảo nhiều quá. lên phòng a chọn ipad lại ạ. khi nào chọn đúng gu mình thì thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Lilopo

WinSG

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/11/21
Chủ đề
0
47
17
0 ₿
Nếu vậy thì quá tuyệt vời luôn thớt ơi...với cho em hỏi hiện chỉ thị yêu cầu dừng từ 18/11 thì bên Dubai hiện cũng tạm dừng luôn rồi hả ??

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
tuyệt thật...