HTGD Quay lại HPK lần 2

Lượt xem: 966

Dynasty

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/6/17
Chủ đề
2
6
2
42
0 ₿
Ăn may được trận Pháp nên kiếm chỗ thư giãn. Trưa nắng ghé HPK, lần này là lần 2.
Vô tiệm một bạn đứng lên hỏi anh có đặt ai không, mình đi random luôn, bạn đó liền dẫn lên lầu.
Vô phòng, chờ bạn đó đi lấy đồ nghề thì mình cởi đồ sẵn, lên nằm sấp trên giường.
Đánh giá nhanh: bạn tên Lam, khó đoán tuổi nhưng chắc chắn mãn teen, người hơi dính mực nhìn khá cá tính. Mặt có nét, dáng hơi chuppy, V1 theo mình là đẹp, to mềm. V2 hơi lipid, điều này không thể tránh khỏi đối với các bạn. V3 to tròn. V4 gọn gàng, có dùng gel.
Dịch vụ: nude 100%, bò trườn nóng lạnh sấp ngữa đủ hết, không biết có 69 không nhưng nếu yêu cầu chắc có. Vì bạn bj 1 lúc mình nói bạn nằm xuống giường để mình bú sữa, ăn hàu, móc lốp, bạn ok hết. Đã đời chán chê mình ngồi trên giường bạn quỳ dưới đất bj đến khi mình ra thì mút cạn kiệt, quéo giò. Xong mình lên giường nằm nghỉ thì bạn bonus thêm ngậm nước nóng thằng em, muốn xỉu luôn. Xong xuôi, lau khăn sạch sẽ, xuống tính tiền về. Thái độ rất hợp tác và dễ thương, vui vẻ. Rất hài lòng. Mong ông thần EURO phù hộ để con có tiền ghé lại nữa.
Đầu cầu thang khi lên dán tấm bảng to, ghi nếu bạn không hài lòng thì nói với chúng tôi, nếu bạn hài lòng thì nói với người khác. Vì vậy mới siêng ngồi viết report.
Xuống dưới ngó sơ thì khoảng 5 6 bạn sàn sàn như nhau. Bạn tính tiền thấy mình xuống cầm tay dắt đi rất tình cảm và buồn cười. Còn hỏi mình chị em làm anh hài lòng không, nói không chắc bị hiếp tại chỗ quá haha.
Tổng 500k.

• Love
Điểm cảm xúc: đệ tử anh 5

NewBie còn zin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/6/24
Chủ đề
0
1
0
Quận 7