Quay lại Khánh Băng với số 12 , 21 , 20

Lượt xem: 3,309

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Xin chào các AE Cộng Đồng
Em nói thật là em viết văn rất dỡ nên dưới đây là những lời nhận xét chân thật và ngắn gọn ạ.
Chuyện là hôm nay thời tiết mát mẻ quá nên mình với 2 thằng bạn nữa chạy qua Khánh Băng ( quán ưa thích của mình ^^ ) . Mình thì đi số 12 . Vì sao mình lại nói quán ưa thích của mình là vì những điểm sau đây .
Điểm chung của cơ sơ nói chung và số 12,21,20 nói riêng:
Massage khỏe : Thưa các bác đúng như là massage khỏe luôn các bác ạ . Massage từ đầu tới chân và từ trái sang phải luôn ạ :)) massage cực kỳ khỏe luôn nha các bác. Vé mình đi là vé thái là 300k/vé nha các bác nhưng do mình là khách quen nên anh chủ giảm giá cho mình cỏn 200k/vé thôi ^^ để được hưởng giá vé giảm thì các bác cứ bảo là " Bin trên cộng đồng giới thiệu nhé " . Giá vé thế và thời gian là 80p/vé mà các bé đấm bóp khoảng 60p rồi ạ bởi thế là bảo đảm các bác khỏe ngay ;))
Tới phần massage thái nhé : Do là mình đi số 12 nên mình xin viết dài hơn chút xíu ạ :v
V1,2,3: các bác tự cảm nhận nhé hahaa
V4: Mình cà cà chút là ẩm ướt rồi các bác ạ . Trong lúc thư giãn còn được kèm thêm âm thanh jav nữa ạ :))
Số 21 : Do bạn mình kể thì dáng người bé mũm mỉm , ba vòng đểu ổn , cực kỳ hợp với những ai muốn người yêu là típ người mủm mỉm nhé :)) Bé có biệt danh là " Bé Heo " nhé
Số 20 : Mình đã từng đi mà chưa viết bài nên nay mình viết luôn ^^ . Thư giãn thì S20 có xịt lên người sữa dưỡng da và S20 bắt đầu chà các bác ạ :)) Cạ cạ trượt trượt thích lắm các bác ạ hí hí.
Mình đã viết xong có sai sót mong các bác bỏ qua ạ.
Do mình văn không hay nên mình đánh giá ngắn gọn mong các anh em thông cảm bỏ qua
Tip : > 500k

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.