Quay lại nơi sung sướng tuyệt trần - Massage Tokyo HS Q.3

Lượt xem: 1,127

Minh Kha

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
18/10/19
Chủ đề
13
24
13
34
0 ₿
Sau lần trải nghiệm tại Massage Tokyo HS quận 3 khi về đến nhà vẫn mang cảm giác bồi hồi khó tả, thế là đành tranh thủ sắp xếp thời gian triển ngay một vé nữa để thỏa mãn cơn ghiền.
Đã quen với cách phục vụ tại Tokyo nên làm việc rất nhanh chóng, chỉ khoản 5p là xong phần vé thế là cũng theo bước phục vụ lên nhận phòng để chuẩn bị cho màn xông hơi được xem như khởi động. Do là tìm mấy em để phê pha là chính nên phần xông hơi cũng qua loa cho có lệ thôi chứ không hưởng thụ như trước, giờ chỉ cần được cùng em nào xinh xinh trao đổi chiêu thức là mãn nguyện rồi. Sau một lúc chờ đợi thì cô bé mình mong đợi cũng đã xuất hiện, một làn mi cong cùng với đó là gương mặt xinh xắn chắc chắn là ngọt nước rồi, dáng người nóng bỏng đúng gu của mình rồi. Bé lể phép chào hỏi và tâm sự cùng mình một lúc, sau đó là màn tắm mà ae nào cũng thích ở Massage Tokyo, cô bé mang mã số 44 tại Tokyo Q3 bắt đầu cởi bỏ lớp xiêm y và bước vào bồn tắm cùng mình. Một khởi đầu chậm rãi bằng những cái vuốt ve khắp người để âu yếm và tạo cảm giác kích thích, rồi tiếp tục bằng màng cọ nhẹ bằng bưởi, cặp bưởi của bé vừa vặn không phải dạng khủng nhưng sờ vào rất sướng, phần cọ ép ngực của bé cũng không chê vào đâu được, xong phần khởi động bé đến với màn BJ tại bồn còn phê hơn thế nữa, cứ dặn thằng em là đừng có xả đạn chứ không là mất mặt thằng anh đó... Rồi cũng qua khỏi màn tắm, để tiếp tục sung sướng cùng màn Massage Nuru cực phê và đẳng cấp. Vào màn là một loạt các động tác xoa nhẹ kết hợp vuốt ve khắp người, tiếp tục là một lớp gel trơn được thoa lên khắp người mình và bé bắt đầu dùng đến cặp bưởi mềm mại và ấm áp lướt khắp cả người. Kết hợp với đó là mà trườn người cực kỳ ấn tượng và phần đi lưỡi không kém phần hấp dẫn. Xong phần lưng là đến với phần ngực, bé cũng tiếp tục phần cọ xát cặp bưởi của bé khắp người mình rồi xuống tới thằng em thì bắt đầu kẹp nhẹ lấy khiến thằng em bất ngờ, rồi bé xoa vuốt một chút để khởi động xong là vào với màn BJ tuyệt đỉnh ngay và luôn. Bé cứ mãi mê BJ với những nhịp nhẹ nhàn và êm ái còn mình thì bắt đầu khám phá V4 quá đẹp của bé, xoa miết một tí để tạo cảm giác rồi bắt đầu xâm nhập để khám phá. Cái ấm áp quen thuộc bắt đầu xuất hiện rồi dần ướt đẫm cả tay mình trong khi đó thằng em cũng không còn sức chống cự nên xả đạn tung tóe lên. Lại một lần nữa được đến với sung sướng không tả được, chỉ mỗi Massage Tokyo HS Q3 mới phải khiến mình xao xuyến và bồi hồi vì vừa viết RP vừa nhớ lại làm thằng em chào cờ miết thế này. Ae thấy em viết khá thì cho em xin 1 like làm động lực nhé !!!!! Thanks All

• Like
Điểm cảm xúc: ๖ۣۜTɦïếυ•Gîล