World Cup Q.1 Quay lại Queen - trải nghiệm vui vẻ

Lượt xem: 846

Alexnguyen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
30/12/13
Chủ đề
2
51
5
32
TpHCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
May mắn trúng đc vé Onsen tham gia dự đoán WC, tôi book luôn số 39, xách mông lên quay lại chốn xưa.
Queen vẫn như ngày nào, csvc tạm ổn, anh lễ tân thân thiện, vào check code xong lên phòng luôn (vì đã đặt trc)
Lên phòng đc locker gọi cho tách trà gừng đưa pé mang lên, phòng xông ướt còn đang khởi động thì pé đã gõ cửa bước vào, nhìn qua cửa kính thì dáng em đúng gu mình, nghĩ thầm may quá nay ko sụp hầm ^^
Vẫy tay chào em chờ anh xông hơi xíu nhé.
Ra anh em ngồi trò chuyện 1 hồi rồi pé dẫn vào bồn tắm, pé nói chuyện rất tự nhiên, vui vẻ, mình rất thích những pé chủ động như vậy. Tắm rửa sạch sẽ, pé khởi động nhẹ nhàng trong bồn, xong dẫn mình ra lau khô người rồi lên giường ms khoẻ.
Ms khoẻ pé làm khá tốt, nhiều bài, đi rất có lực, vừa ms 2ae vừa tám chuyện, có lẽ nc hợp gu.
Ms mệt, pé trườn Thái khá phê, đi lưỡi tê hết cả người, thằng nhỏ đã khởi nghĩa rồi, pé làm rất kỹ, ko phải kiểu qua loa, mình rất ưng về thái độ phục vụ này. Cuối cùng cũng tới màn BJ cực phê, mình yếu nên bảo pé làm từ từ thui ^^ pé cũng chiều mình, cuối cùng cũng out, mệt nhưng sướng thật sự.
Pé tắm lại cho mình rồi dẫn mình xuống phòng. Kết thúc buổi trở lại Queen khá thành công.

Tic: code onsen WC
Tip: = tic

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
Queen đi mấy lần đều hài lòng, radom bé nào cũng nhiệt tình , muốn làm nguyên seri hết các bé .

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
74
35
0 ₿
đang có vé nuru onsen mini gì có 500k kìa bác nào thử vé đó chưa