Q.7 quay lại sala

Lượt xem: 1,093

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
đang nằm coi tivi tự nhiên nhớ nhớ mấy bé sala , thấy đợt này có bé 59 ngọt nước nên cũng ham hố vác xe đi thử , tới nơi thì bé kẹt khách mất nên tui cũng mở đt lướt lướt thấy bé 38 cũng ok , hỏi thì có sẵn nên tui yêu cầu lun, check code nhẹ nhàng làm cái vé body vip , ngồi rung đùi tầm 10p thì lên phòng, phòng ốc ở đây thì cũng nói nhiều rồi , đặc sản phòng kính kéo rèm hơi lạ kkkkk
xông hơi 1 lúc thì bé vào, bé chủ động lấy khăn lau người giúp mình rồi dắt đi tắm ,sau khi gội đầu và tắm rửa cho mình và thằng ku xong, bé lau người cho mình và kêu mình lên nằm cho bé mần thịt. Matxa khỏe bé làm cũng ok phết , đủ lực, thấm, do mình thích mạnh nên cảm giác đã lắm, cũng đá nóng chà lưng đủ bài. Tới màn 2 làm Thái , bé cởi hết lớp áo yếm mong manh trên người ra , ôi cặp vú bé hơi bị ngon các bác ạ, máu huyết chảy rần rần trong người, thằng ku nhỏng pen, bé đổ dầu maxa lên lưng mình sau đó toàn thân mình cảm thấy thật đê mê sung sướng bởi sự cọ sát giữa bầu ngực êm ái của bé trên lưng mình . xoay lại mình chụp lấy bầu ngực nút một cách ngon lành, bé rên la sung sướng, làm bé nổi máu dâm và quay xuống ngậm luôn thằng em của mình, và thật xấu hổ vì bé mới mút lên xuống vài cái mình đã không kìm nổi và đã phọt ra trong sung sướng. Sau đó bé mặc đồ vào và 2 đứa nằm nghỉ một chút.
thiệt hại cho chuyến đi : 350k tic và 700k tip
mình sẽ quay lại đi thử bé 59 sau kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Bi Bé Bỏng

Bi Bé Bỏng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/4/21
Chủ đề
3
67
7
0 ₿
hình như bé này nhà bên Bình Trưng Tây phải hông bác? Trước đi cũng số 38, bé khá dễ thương, (.)(.) hàng real mềm ngọt nước! ^^ tính dzụ ra ngoài 2 nốt, nhưng Gấu nó đánh hơi được hay sao á, phone phát em dzọt dzìa luôn! ^^!

Cậu Cả sida

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
8
18
7
0 ₿
bây giờ dụ lại chắc còn kịp đó bác kkk

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
55
186
120
0 ₿
Massage Sala xin cảm ơn quý khách đã tin tưởng và lựa chọn cơ sở ạ !