Quay lại sau dịch cùng em số 9 với v3 tuyệt vời

Lượt xem: 292

hacgiay

Massage Chuyên Nghiệp
2/4/19
151
48
32
Đầu tiên, em có lời xin lỗi tới bác @Lục A Ka vì đã có bài report hơi chậm trễ tí xíu.
Đăng kí thực hiện điệp vụ lúc 19h30 mà vì kẹt việc tới 20h15 mới chạy tới Kim Huy. Vô tới thì cũng đầy đủ thủ tục chẽk code các kiểu con đà điểu. Xin mạn phép tua nhanh cho đến khúc vô phòng nhé cả nhà.
Vô phòng thì Kim Huy nay đã thay đổi. Từ chiếc giường hình chữ nhật nay đã thay đổi thành giường hình tròn hay hình trái tim gì đó vì lúc này mắt đã mờ vì ngóng trông được gặp em nên khôbg còn biết gì xung quanh.
-CSVC: Phòng trang trí đẹp, có bồn tắm, có phòng xông ướt.
Vào phòng cũng bước vào phòng xông hơi trong lúc chờ đợi em vào. Ngồi tầm khoảng 10 fut thì pé bước vào. Đánh giá sơ bộ: Mặt nhìn ôi thôi, muốn đè em ra hun lay hun để. Không biết sao nhìn cô bé này như là đã thân quen từ kiếp nào luôn rồi
Không dài dòng nữa, phần tắm em xin phép lượt bỏ vì như mẹ tắm con, ko có gì khác biệt và nổi bật. Tắm xong em kêu mình lên giuòng và bắt đầu Massage.
1. Massage khỏe: Em làm chủ yếu là bấm huyệt phần thắt lưng, mông, em rất chịu khó làm, làm đủ và đúng giờ, chứ ko phải làm kiểu qua loa cho xong. EM cũng đi đá nóng, với túi thảo dược. Em làm cho đến khi nào thảo dược hết nóng mới thôi.
2. Ms Thái: Làm xong em bảo để em làm Thái cho a nha. Em từ từ lột áo ra, và thoa lớp Body Lotion lên người mình. Lúc này, mới có dịp chiêm ngưỡng vẻ đẹp thật sự từ cơ thể của em. cơ thể mình dây trắng nõn nà, kèm đôi gò bồng đào pé pé xibh xinh kèm theo 2 đầu ti hồng hào.
Em leo lên người mình, áp sát đôi gò bồng đào, dùng đầu ti lướt nhẹ từ dưới lên trên, tói phần mông, em cạ nhẹ nhẹ vào cái rãnh, ôi, cảm giác nó sướng lâng lâng khó tã làm sao ấy.
Đi hết 1 lần bằng đôi gò bồng đào, em bắt đầu thi triển đường lưỡi, em đi từ dưới lên trên, và vẫn ko quên cho cái lưỡi lướt qua cái khe ass, và khi lên tới trên, em cắn nhẹ vô tai mình 1 cái. Nhột nổi hết cả da gà.
Xong em kêu mình quay người lại. Em bắt đầu chăm sóc thằng em mình. Em triển đủ các bài như đá trứng cút, lau cột điện. Em làm 1 cách say sưa, nhiệt tình, khi em mỏi thì e chuyển qua làm tay. Hết mỏi em lại BJ.
Mình thì tranh thủ khám phá cơ thể nõn nà của em, bóp ngấu nghiến đôi gò bồng đào của em, Nó rất là săn chắc chứ không hề nhão. Và khi khám phá V4 của e. EM cũng rất chịu hợp tác, còn đứng dang 2 chân cho rộng, cho mình dễ dàng khám phá. 1 điểm cộng cho em.
Sau khoảng hơn 10 phút thì chuyện gì đến cũng đến, out trong sung sướng tuyệt độ. Một Cảm giác rất là sung sướng....
Đánh giá sơ bộ về em:
SBD: 09
V1: 08 quýt tiều
V2: 9d Ok vì mình dây mà.
V3: 10d Ok mình rất thích v3 của pé.
V4: 10+ vì thái độ hợp tác với mình.
Giá cả: Tick: Cảm ơn bác Lục đã tin tưởng giao điệp vụ cho em.
Tip thường bằng Tick.

• Like
Reactions: Darius
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • asbscs999 asbscs999:
    Giờ này còn điệp vụ ko ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào cả nhà cuối tuần
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    điệp vụ sẽ mở sau 12h trưa nhé anh em
  • Professor Professor:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
  • AH8X AH8X:
    Lục A Ka nói:
    chào cả nhà cuối tuần
    chào bác LAK
  • mocthichchim mocthichchim:
    các bác có cài bluezone khi đi masage ko
  • MrxXx MrxXx:
    hello các chiến hữu cuối tuàn
  • MrxXx MrxXx:
    Professor nói:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
    đi đâu zi e
  • Professor Professor:
    @MrxXx, lâu lâu qua KH chơi a ơi. Nghe mấy a nói quá mà chưa có dịp :)
  • Tích Xuân Tích Xuân:
    Hóng điệp vụ từ Ad @Lục A Ka ,chao xìnn
  • R Ricky_Cheng:
    Hello các bác, cho mình hỏi các em lúc BJ có cho mình xuất trong miệng lun k (CIA)
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, tùy em nha bác
  • R Ricky_Cheng:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
  • ChangtraiBinhTan ChangtraiBinhTan:
    Có điệp vụ chưa ạ
    Hi vọng admin chiếu cố member tích cực report ạ
  • Gà ham zui Gà ham zui:
    Có điệp vụ chưa bác lục ơi
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, mình cứ thuận theo tự nhiên thôi cứ nhắm mà bắn :))
  • mocthichchim mocthichchim:
    Lúc Vì bác xịt thôi
  • MrxXx MrxXx:
    Ricky_Cheng nói:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
    đi đúng người, đúng địa điểm, đúng loại vé thì sẽ được thôi pác :D
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ đợt 1 cho anh em rồi nha, anh em chinh chiến nhớ báo cáo đầy đủ nhé
  • Newbie1 Newbie1:
    Hic, lại tạch điệp vụ. Hôm nay còn điệp vụ k bác lục
    Cảm ơn ad mới nhận điệp vụ đi review cụ thể sau dịch
  • FatBoy FatBoy:
    @Lục A Ka, giờ còn đăng ký kịp k bác :(
  • Chưa biết gì Chưa biết gì:
    có ng ae nào lập kèo k cho e đi ké với ạ newbie đang còn sợ sệt :((

Bao Đại Râm

Massage Nghiệp Dư
    23/10/18
    80
    10
    31
    Gặp 9 rồi. Vừa nhẹ nhàng tình cảm. Mấy bác thích kỹ thuật thì chắc kg hợp đâu

Tắt ảnh nền