Tân Bình quay lại savi gặp bé 18

Lượt xem: 1,187

HomieLyLy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
3
12
10
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Lần trước ghé savi thấy khá hài lòng nên nay có việc đi ngang mình ghé lại lần nữa , quen thủ tục rồi nên lần này mình check code rồi mua vé cũng nhanh , gặp bé lễ tân cũng vui vẻ, nhiệt tình tư vấn vé, mình nói là đã đi ở đây rồi nhưng bé vẫn nhiệt tình tư vấn các kiểu , một hồi theo lời bé mình chọn bé 18 .
Phục vụ dẫn vào phòng xông hơi được 10p bước ra, thấy bồn đã được xả đầy nước, nghe tiếng bé bước vào.
Mình và bé vào bồn tắm, tắm kỹ từ chân lên đầu, sau đó đến màn làm tình nhẹ, đi lưỡi từ đùi lên cổ rồi xuống đến bụng, đang phê thì bé ngậm 1 cái làm hết hồn, rồi nhẹ nhàng bj 1 lúc mới ra giường
về bài khỏe: bé đấm có lực, đá nóng, đầy đủ,
bài mệt: Bé đổ dầu nuru trườn thái từ chân lên lưng, lưỡi của e ấy đi đến đâu là sướng đến đó đặc biệt là lỗ tai kèm theo âm thanh gợi cảm của bé . Mình nằm ngửa lại bé tiếp tục phần BJ bị gián đoạn trong bồn , tranh thủ lấy tay sờ nắn v1 của bé thấy rất là vừa tay , mông của bé thì mình chỉ ước được cùng bé vào thế dogy thôi , cuối cùng một hồi vật vã thì mình cũng gồng người xuất tinh . Bao nhiu tinh hoa trong người bị bé hút hết , mình vừa nằm vừa ôm bé hồi sức
Đánh giá:
v1: vừa tay
v2: eo thon
v3: săn chắc, doggy ngon
v4: nước nôi đủ xài
Tic 800k giảm còn 600k
Tip 900k

Massage Savi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
40
616
163
0 ₿
Cơ sở xin thay mặt bé cám ơn quý khách đã dành thời gian viết về trải nghiệm của mình ạ !

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Khoan khoan thấy có j sai sai với lạ lạ nhỉ . Thấy bác thớt diễn tả trong bồn , đi lưỡi từ đùi lên cỗ rùi xuống bụng . Sao cảm giác nó nghịch nghịch sao ấy nhĩ . Ktv thường làm thì sẽ đi theo hướng thuận lợi để khách cảm nhận rõ ràng, chứ có bé nào mà đi theo hướng lung tung vậy đâu nhỉ :2onion2:

Batman Ko tiền

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
17
42
10
0 ₿
chắc liếm đùi xong liếm cổ rồi mới liếm bụng kkk

HomieLyLy

Binh Nhất