Khác Quay lại Thảo Mộc Q11, đáp án tốt cho massage khoẻ giá bình dân

Lượt xem: 5,111

saigoncoc

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/12/22
Chủ đề
0
23
13
Hồ Chí Minh
0 ₿
mày lùa gà còn phản ứng gây gắt thế, mày thử cân xem phải cả tạ ko, tao đi rồi mới nói mày lùa gà ko đúng hả mà chửi mày mất dạy

• Angry
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bớt nói quá kiểu đó đi. Rồi lùa gà dc gì.
Ông ăn nói văn minh lên nào. Đừng để bqt dđ họ lên tiếng về vấn đề phát ngôn

MeoMup

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
4
33
35
0 ₿
mình đi thảo mộc cũng rất nhìu lần, toàn đi ramdom vì ko có nhìu nv mình cho họ theo tua cho họ có doanh thu mà thôi, bác phát ngôn heo cả tạ thì mình không bik tiêu trí bác là gì, nếu bác ko thích có thể đổi hoặc là về nếu ko ưng, còn về kỹ thuật mình hầu như đi hết rùi điều 1 kiểu làm chung ko hơn ko kém gì, chủ yếu lực của mỗi bé trong đó mạnh hay nhẹ mà thôi, nhưng vẫn ở mức hài lòng, mình nặng gần 100kg bé vẫn nhất lên bt nhé, còn bác ko hài lòng có quyền out hoặc cml với chủ cửa hàng ngay lúc đó được họ đổi người,rồi bác vào đó đồi lướt các kiều này kia sờ mó nữa vấn đề đây là thuần khoẻ ko ép mấy bé làm đc nhé, nói trắng luôn thích thì mấy bé muốn làm thì làm ko thích chả ai ep được đâu,ok chưa bác mập xấu hay gì mình có quyền đổi ko ai ep gì bác cả bác cam thì tự chiệu thôi sao mà đở đc

• Love

saigoncoc

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/12/22
Chủ đề
0
23
13
Hồ Chí Minh
0 ₿
mạng là con dao 2 lưỡi, quảng cáo ko đúng thì tác dụng ngược thôi, mình mx khỏe cả chục năm từ thời Ngọc Anh bên Phú Mỹ Hưng, tay nghề ko có mình nói ko có thôi, mắc gì giận mà ko lo đào tạo lại

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Lúc e nó vào thấy ko vừa ý thì nói "E ko hợp gu a, cho a đổi bạn khác nha", đơn giản vậy thôi ko dám nói.
Xong lên mạng chê con gái người ta như con này con kia.

Cái sai thứ 1 là ko có bản lĩnh mở miệng đổi.
Cái sai thứ 2 là lên mạng body shaming con gái nhà ngta.
Cái sai thứ 3 là sai rành rành mà ko nhận, ae góp ý thì đổ lỗi.

Học cách cư xử cho trường thành lên bro ơi.

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Đúng rùi bác, cm bên kia nó vẫn còn cố đổ lỗi cho tui mặc dù tui éo xúi nó đi e này e kia.

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Thôi bỏ đi bro, nhìn comment là đọc hiểu hết rồi, đi chơi chủ yếu vui, mấy chuyện ko hay bỏ qua cho nhẹ đầu.

NghiaPhat

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/2/22
Chủ đề
2
51
19
0 ₿
Bên kia drama quá nên thôi qua topz này bình luận cho đở bị dính liếu .
tối qua đi ghé lại TM , thăm bé Ngọc chẳng qua là chỉ muốn tò mò hóng chuyện thôi , thì cũng nghe dc chút chuyện là , xác thức có chuyện đó sảy ra , và chủ cơ sở đã cho nghĩ rồi thì phải , và nghe là chủ sẽ cực kỳ nghiêm khắc với KTV sau qua vụ việt này
Đúng như mn nói bé đó ko rành về cộng đồng truyền thông ko phân biệt dc ai là người đăng tin ai là người bình luận , thêm nữa cứ nghĩ ae mình thích vuốt lươt là nghĩ xấu ae mình đòi làm bậy nọ kia ( tôi nghe tới đó bực tôi phán cho câu : ủa có đụng trạm cái gì đâu mà nói ae mình như vay ):cuteonion59::cuteonion59:
Mọi chuyện cũng qua rồi , và cơ sở chắc cũng hiểu dc 1 phần của ae cộng đồng mình .
qua tôi đi vẫn kt bài bản như thường lệ vẫn có ... , nói vạy ae tự hiểu để mắc công tới lượt tôi bị moi lên nói tội cho tôi nữa haha
Off đi massage lâu rồi qua đi lại tự nhiên máu lại nổi lên , về sau lại phải tốn $ với cái môn này nữa rồi , cũng nghe bé giới thiệu dc mấy bé mới ,1 tg sắp tới trải nghiệm xong lên kể cho ae mình biết thêm tt .
nếu ae có ném Gạch cũng xin nhẹ tay thôi , văn bản còn yếu ae hiểu tới đâu hiểu :2onion2::2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Phải qua topic kia cmt cho nó xôm tụ.kkk
Toàn anh em choi choi khỏe mạnh rồi,nên cũng ko ham làm khỏe chân phương thuần túy. Có yếu tố phụ họa cho cuộc sống thêm sắc màu.
Ai đời đánh đấm 90p xuyên suốt đau ê ẩm bọ mịa.
Ai bắt nhịp được xu thế hiện nay thì sẽ đông khách.
Thế thôi

• Like
Điểm cảm xúc: valkyrie1990

NghiaPhat

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/2/22
Chủ đề
2
51
19
0 ₿
Haha bưa cũng vừa đi xa về mà cũng mỏi chân lắm chớ

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
190
0 ₿
giống như thằng joko tào lao, lúc trc ko làm HE. sau này thấy zalo hay khoe hình đông khách, tui biết là có HE rồi, ghé 2 lần thì đúng thiệt. mà thik bên orchids hơn nên ko ghé đây nữa

• Like

NghiaPhat

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/2/22
Chủ đề
2
51
19
0 ₿
Hwa quay lại đây dc gặp bé mới mà bạn củ tôi
Vô gặp lại nhìn gương mặt quen quen , ôi chao ra là bé Thư , về sv bè Thư good sao thì nhiều người chắc cũng biết rồi khỏi kể chi dài dòng nói chung bài bản đầy đủ . Bé này thì trc có làm qua ở đường LTBC chắc nói vạy mn cũng biết

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Lực phạm