Gò Vấp - QUAY LẠI TÌNH CŨ MÀ VẪN MỚI (HA RE) | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp QUAY LẠI TÌNH CŨ MÀ VẪN MỚI (HA RE)

Lượt xem: 1,003

KhoaLeon

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/10/23
Chủ đề
9
115
69
SG
0 ₿
Trả post Event cho Mod @Dory
Tks Mod Dory vì Code Free Onsen Event bóng đá trận Ba Lan - Hà Lan

Ngay trong tối cùng hôm nhận Code lòng nôn nao muốn quay lại thăm bé Fourty Chu. Thầm nghỉ nay thứ 2 (17/6) chắc hẳn vắng khách, tối hôm đó không đắn đo suy nghĩ lập tức phóng con xe thăm ngù tình cưởi
Mình thì đã từng đi bé ở cơ sở trước thởu bé mới vào nghề hí hí
Nhắn tin cho Lễ Tân book phòng trước nhanh chóng, 20h30 hàng phục luôn suất cuối của ẻm, đi vé CIA nhẹ nhàng :4onion25:
Tới nơi được 2 bạn phục vụ khá nhiệt tình, mà mặt Lễ Tân (Tứ) không niềm nở lắm :6onion17: (so với Hoàng thì Hoàng thái độ tốt hơn, giao tiếp tốt hơn),đang tính up vé 1000k mà mặt LT căng quá nên thôi =)) (chắc Tỉnh phải check lại bạn lễ tân)
Ngay lập tức được dắt lên phòng nhanh chóng vì đã đặt trước
Mặt bằng phòng lầu 2 khá nhỏ (như hình). Mình tranh thủ dô xông hơi tí cho nóng người vì trời vừa mưa khá lạnh
Xông được tầm hơn 5 phút. Bé bốn-hai xuống vì có lẽ nhận ra anh khách đẹp trai năm xưa nên bé đùng đùng lao tới mở cửa phòng xông hơi ra xác nhận thì 2 anh em cười phá lên =))) :cuteonion21:

Ẻm đón mình ra 2 người ngồi hàn thuyên. Bé từ từ cởi bộ xim y màu đen với vẻ ngây dại và vẫn còn chút e ngại như ngày đầu :cuteonion23:, bé ngồi lên mình nói chuyện rồi tranh thủ dẫn mình vào tắm. Chỉ là do bé hay ngại nên hay quên bước này nọ thôi chứ bé rất ổn các bác đừng ép bé gì quá (đó là kinh nghiệm cua gái xương máu của tui đó :cuteonion41:). Bé rất tinh ý khi tắm đã tắt máy lạnh trước

Ra giường em Massage khỏe mình khá kỹ, đấm bóp vai rất chuẩn. Cặp ngực của em trườn thì bác nào yếu chắc xuất lunn =))). Tới phần mệt miệng và tay em phối hợp rất ổn, khiến mình out sung sướng trong vòng chỉ 10 phút hihi. Em kỹ lưỡng lấy khăn chùi hàng mình rồi cả 2 đi rửa
Thời gian cũng không còn nhiều 2 ae tâm sự chuyện trên trời dưới đất, hôn nhân tan vỡ, giá đất đai đồ các kiểu con đà điểu

Túm lại cuộc vui với ẻm là hoàn mỹ 9.5/10. Đề nghị phải khen thưởng em nó vì tính cách vui nhộn dễ thương =)))
Tổng quan:
Da dẻ: trắng, hơi mụn ở má
Tóc dài thòn lòn
V1: 8.5 có độ mà đẹp
V2: 9 đúng là mình dây cây cảnh
V3: 7.5 đủ xài
Quá đã ...
Thái độ tốt. Giao tiếp tốt: 10/10 => Đây là điều tưởng chừng không quan trọng nhưng lại là quan trọng cốt lõi, mấy bác vô gặp 1 bé mà thái độ giao tiếp kém thì nói thật có đẹp như Ngọc Trinh cũng KHÔNG "lên" nổi

Hướng dẫn sử dụng bé này: Đối với mỗi bé có tính cách khác nhau tui sẽ có cách ứng xử khác nhau để chinh phục mấy bé. Chứ ko phải bé nào mấy ông cũng áp dụng đúng 1 cách. Riêng bé này tui khuyến cáo đừng ép bé phải làm thế này thế kia, trải nghiệm bé thật tình cảm không mạnh bạo thì cuộc vui sẽ đạt đỉnh (tui là người chuyên đi chinh phục mấy ca khó mà kkk)

Chiến đấu cũng tới 22h bé dẫn mình xuống với nu cười cute. Tuy nhiên lại gặp mặt LT (Tứ) luôn ở trạng thái căng thẳng @@

Mình xuống quất tô mỳ thì báo hết bò (mặc dù là thứ 2, bên ngoài có đúng 2 chiếc xe)
Nói chung về phục vụ thì thấy thua xa bên Nữ Hoàng (Tú nhỏ và phục vụ rất ok) cũng cùng hệ thống => Hy vọng Tỉnh chủ cơ sở coi lại thái độ TỨ

Tic: Code Free của Mod @Dory
Tip: Như giá gốc.

Đính kèm

319.3 KB · Lượt xem: 81
    466 KB · Lượt xem: 85
    556.8 KB · Lượt xem: 96
    238.7 KB · Lượt xem: 94
    674.3 KB · Lượt xem: 88

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,274
734
0 ₿
Kkk e thật tình vô duyên quá lúc đi công việc về do quá đói e đã làm tô mỳ 2 trứng với chỗ thịt bò còn lại mà chưa kịp bù vào kịp thời . Mong a zai thông cảm giúp e lần này ạ . E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ cùng KTV 42 bé cưng của a ạ . Thật tình bạn Tứ tiếp khách cũng rất nhiệt tình vì được e đào tạo trực tiếp nhưng lại không thể vượt qua được cảm xúc cá nhân khi đi làm việc ngày hôm đó ạ , rất đáng trách ạ . Sau cùng 1 lần nữa e chân thành cảm ơn a zai đã góp ý cho e xây dựng công việc tốt hơn nữa ạ . E xin kính chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Wow
Điểm cảm xúc: KhoaLeon

phamducthinh111

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/1/24
Chủ đề
0
1
1
qwe865362
0 ₿
nói thật chứ mình đi bên hera ít cũng phải 20 lần rồi. chưa bao h thấy bạn Tứ có thái độ gì luôn. nhìn là biết được train bài bản rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera