Q.12 - H.Hóc Môn - Quay trở lại Tây Thi với bé Hí | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.12 H.Hóc Môn Quay trở lại Tây Thi với bé Hí

Lượt xem: 833

Người nằm vùng

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/7/24
Chủ đề
1
2
1
TPHCM
0 ₿
Sau 1 lần nhậu nhẹt với anh em dưới Q.12 thì mình cũng tranh thủ ghé lại Tây Thi lần nữa, review 1 ít cho anh em khu vực này tham khảo.
Lần đầu mình ghé thì đợt tết khá là đông và nhiều ktv, nhưng lần này thì bất ngờ vì khá vắng buổi trưa chỉ có 3 bé ktv làm nên khi tới thì còn 1 bé trống nên không được chọn.
Sau khi lên phòng xông hơi thì đợi bé vào nhìn qua lớp sương thì dáng cao mình dây đúng gout mình thích face xinh xắn :2onion35:, khi tiếp xúc bé ân cần hỏi han và lau khô ngươi, giọng nói ngọt ngào của người con gái Cà Mau làm tim mình xao xuyến.
Sau đó vào bồn tắm và massage khỏe cũng như bao cơ sở khác.
Đến massage mệt thì mình thực sự đầu hàng trước đường lưỡi chuyên nghiệp, đi đường lưỡi khắp mọi ngóc ngách trên cơ thể đặc biệt tập trung vùng cổ và tai cảm giác muốn bùng nổ luôn lúc đó, đến bài nuru là mình hết chịu nổi đành nói bé tập trung chuyên môn với âm thanh kích thích từ giọng nói ngọt ngào cho nên 15p sau mình out trong sung sướng :3onion15:. CSVC thì không có gì đặc biệt do ở vùng ven nên mình cũng yêu cầu nhiều.
Tổng thiệt hại tic + tip 1 củ tip thêm 200k.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,257
2,760
32
16 ₿