Bình Tân quay về gặp ny 06

Lượt xem: 824

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
54
34
0 ₿
Sau cái hôm gặp bé 22 cảm giác vẫn thiếu thiếu 1 cái gì đó do em nó hiền lành quá , hôm sau về thằng nhỏ biểu tình tiếp , thế là hói tui lại phải chiều nó xông vào Dubai lần nữa , kỳ này gặp lại bé ny 06 mình dây cây cảnh yêu dấu
thủ tục thì cũng như cũ nên hói tui vô đề lun , vừa vô phòng theo thói quen thì chui ngay vào xông hơi ngồi hồi mới nhớ là ở nhà tắm rửa xịt nước hoa thơm tho để gặp lại bé 6 giờ ngồi xông hơi coi như công cốc hết , lỡ rồi ngồi lun chứ biết sao giờ bùn 10s , rồi bóng dáng mảnh mai ấy lại bước vào , gu hói tui mình dây cây cảnh nên bé là chân ái của mình rồi , chạy ra chào ngay rồi tâm sự các kiểu một lúc trước khi bế em nó đi tắm .
Vô bồn ôm em nó lại mân mê cặp ngực của em làm em nó run run mà khoái , rồi mình hôn hít với em 1 hồi là thằng nhỏ thức dậy chào người quen liền, em cuối xuống hôn thằng nhỏ rồi lấy miệng âu yếm nó mà thằng anh phê cứng cả người , ngâm hồi thấy hơi lạnh nên bảo em nó ra giường làm tiếp
Lên giường mình bảo em khỏi đấm đá gì nằm cho mình ôm là vui rồi kkkk mà ôm ôm mò mò hồi lên máu lại kêu em thư giãn tiếp , em cười xong bắt đầu đi lưỡi trên lưng , lưỡi em đi rất tốt tới phần chà thái thì vòng 1 của em nên hạn chế nên phần này không có gì đặc biệt , tới khúc hấp dẫn rồi đây đến nuru lúc em chơi cưỡi ngựa thì cái body nhỏ nhắn nó thiệt là quyến rũ , bù lại tất cả những hạn chế về v1, tới phần cuối em và mình 69 , em BJ gần như 100% , còn mình thì mê mẫn với con hàu của em nó , rồi cùng sướng quá mà lên đỉnh kkk, ra tắm lại rồi nằm ôm em nó tới hết giờ rồi về , cảm giác vui sướng thỏa mãn khó tả

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
rồi , có dấu hiệu rồi =)) lão hói sắp dính rồi =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Zizu98

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
Nghe mùi cbi cắm 3 bích bên này rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: Zizu98

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
54
34
0 ₿
mấy bác cứ làm quá , hói tui chỉ hơi thích em nó hơn mấy em khác chút xíu thôi kkkk

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cơ sở rất vinh dự khi được quý khách tin tưởng và lựa chọn ghé thăm , rất mong được tiếp đón quý khách nhiều lần hơn nữa ạ