Q.1 - Quay xe từ thần tài lớn 79 qua vàng 24 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Quay xe từ thần tài lớn 79 qua vàng 24

Lượt xem: 529

Thích cái đẹp

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/2/22
Chủ đề
3
19
13
0 ₿
Lâu lâu hứng hứng đi massa du bai q1 xả xui tháng cô hồn,quyết đi chuyến thì qua đến lể tân báo funn phòng kêu chờ tầm 40p mới có, hazza mất công đi thì ngồi chờ luôn,xong tầm 40p thì lể tân báo có phòng và còn 1 bé là 79 sau nhìn ảnh mình thì thấy cũng khá là hợp ghu nên chọn đại,lể tân đưa lên phòng bảo mình xông hơi rồi bé lên,nhưng mình ko xông,tại bị dị ứng với hơi về bị ngứa,rồi mình ra ngồi ghế chờ bé 5p thì bé lên, bé bước vô nhìn qua ảnh vs ở ngoài khác quá với lại k hợp ghu,nói chuyện xíu thấy bé nói chuyện cũng dể thương mà tướng ko hợp ghu mình nên mình bảo đổi thì lể tân đổi mình 1 bé da trắng mặt xinh đúng ghu mình luôn,bé bước vào là mình có cảm tình liền.Hỏi bé số bao nhiêu bé bảo 24
Vậy là chuyện gì đến nó đến, 2 đứa nói chuyện tí rồi vào việc ngay,
Hiệp 1 mình không chịu nổi 5p,xong bé tắm rửa rồi 2 đứa lên giường nằm nói chuyện bé nói hết phần mình,mình thì dạng trầm tính gặp bé 24 đúng nói chuyện thì thôi rồi,bù qua bù lại cho nhau rồi cái phòng như cái chợ,nói đến lúc quyên luôn cả hiệp 2 :)).
Hiệp 2 thì cũng thế massa đấm bóp thư dản tầm 15p là xong bé làm khá ưng.
Tổng kết buổi massa với màn quay xe tuyệt vời,với mình cứ đúng ghu tí là được về khoản khác thừa thiếu không quan trọng lắm.
Vòng 1 hàng thật nắn bóp vừa tay 8 điểm
Vòng 2 ôm đã 8 điểm
Vòng 3 khá nét múp vổ sướng 8 điểm
Vòng 4 cắt tỉa gọn,đẹp nước nhiều
8 điểm

Vé 1tr2
Típ 1tr2
Phục vụ 50k
Hẹn gặp bé lần sau với vé 1tr7 có CIA,như đã hứa.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,132
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng huynh có một trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 124 tại đặc khu 41 ....Hân hạnh được đón tiếp huynh trong những lần ghé thăm tiếp theo ạ :cuteonion6::cuteonion6: Chúc huynh ngày mới thật nhiều sức khỏe ạ :2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,132
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿