Q.1 [Queen] 08 - Cảm xúc cuối Thu

Lượt xem: 1,134

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Những ngày cuối tháng 10, inbox chợt ting ting chiếc code NTT cho cơ sở quen thuộc Queen. Gần 3 tháng biết tới Queen, mình đã đi gần có thể nói là hết các bé (trừ 1,2 bé ko phải gu) vì mình ko có thói quen đi lặp lại số. Số thì đã đi hết, công việc từ giờ tới cuối tuần thì nhiều (nếu ko đi thì phụ lòng mod), lần đầu tiên cầm code trong tay nhắn tin cho Queen mà tâm trạng cảm giác tan hơi chậm, đúng như nhịp sống những ngày cuối Thu :9onion26:.

Đảo qua đảo lại chỉ còn bé 86 là tạm đúng gu nhất nhưng lại dính đèn đỏ, u là trời. "Anh ơi số 8 đi làm lại rồi". Số 8 nhìn hình chưa bao giờ là gu của mình, và mình cũng chưa hỏi bao giờ, tự nhiên lại được báo vậy. Thôi lỡ nhắn tin rồi thì OK luôn. Đến nơi bước vào lễ tân, giữa giờ chiều 2h, ko một cây quạt một luồng hơi máy lạnh, nói chung là nóng lè lưỡi :4onion25:. Nhanh chóng lên phòng onsen quen thuộc (mình hay đi cùng 1 khung giờ nên lần nào cũng vào một phòng).

Đang cbi thay quần thì chợt nghe tiếng bộ đàm í ới gì đó xong có tiếng gõ cửa vội vàng "Anh ơi, Anh ơi". "Thôi chết mẹ rồi, đã ko tính đi, đi xong lại xui dữ vậy ta, kiểm tra giờ này luôn hả :cuteonion1:". Thật ra thằng cu em locker chỉ báo là hết nước cam. Ai za, nhìn xuống, thằng em còn lấp ló có một nửa. Thôi vào xông nóng chút cho nó nở ra vậy. Vào ngồi 5p mãi vẫn chưa có khói thì bé 08 vào. U là trời, sao ko giống hình gì hết trơn vậy??

Bé ko phải xinh xuất xắc mà có thể gọi là ngũ quan thanh tú, hài hòa, chân dài, tay thon, mình dây, cảm giác có bao nhiêu thịt bé dồn hết vào 2 trái bưởi. Nhìn trên hình ko ngờ bé cao phải 1m61 1m62, chân dài lưng ngắn nữa nên nhìn muốt mát vô cùng. Nói chung mình đánh giá Queen chụp ảnh/chọn ảnh quá tệ :cuteonion9:.

Thôi xông xiếc gì tầm này nữa, mình lao ra làm quen bé ngay. Bé rất niềm nở chào hỏi cả thằng anh lẫn thằng em nhé. Nghe bé nói "Em với anh có duyên ghê, em mới nghỉ hơn 1 tháng mới làm lại bữa nay" mà người mình cứng hết các chỗ, chỉ muốn đè bé ra cháo lưỡi ngay. Nhưng nghĩ lại ko thể quá vồ vập như vậy dc, đành kiềm chế hôn phớt lên cặp môi đỏ mọng kia một cái. Bé nói để bé mở lại phòng xông cho mình vào xông chút để bé xả nước. Lần này thì khói lên rồi, lên ào ào, như máu trong thằng em vậy. Mình vào xông để bé ở ngoài xả nước, xả đồ. Ngồi nhìn từng mảnh vải lột ra mà nhấp nhổm ko nguôi, tay lau vội nước trên tấm kính để nhìn bé rõ hơn. Tranh thủ xông 3p lao ra ngay thì bé đang đợi sẵn cầm khăn lau cho mình rồi nhanh chóng vòng tay qua eo tuột quần mình xuống. Chưa bé nào ở Queen làm như vậy với mình cả, cha mạ ơi thằng em chịu hết nổi cứ giật giật liên tục . Bé tiếp tục lau thằng em kĩ càng, ko quên thỉnh thoảng lại chạm nhẹ cặp ti hồng hồng xinh xinh vào đùi mình. Chưa vào tắm mà đã đê mê quá :2onion19:

Lau khô người, bé dắt mình vào bồn. Phần tắm, onsen, bú mút các kiểu bé làm rất đủ, mình xinh phép cho qua. Đến màn gội đầu, bé kéo mình ngồi dậy áp vào 2 trái bưởi, kéo tay mình vào v4 của bé rồi bắt đầu gội, 2 đùi ko quên kẹp nhẹ thằng em. Đầu tóc thì ướt át, đầu lưỡi thì ngọt ngọt (sau mới biết mình mút luôn cả xà bông chảy trên ngực của bé), đầu khấ* thì tê tê. Nói thật mình chỉ muốn đè bé ngửa ra ngay và luôn chứ chưa bao giờ có màn gội đầu nào nóng bỏng như vậy. Trong đầu liên tục tự nhắc là hôm nay đi vé onsen có 1 shot nên phải kiềm chế hết mình :7onion37:

Xong xuôi màn thủy chiến, bé đưa mình qua giường, ăn vội viên kẹo singum. Ôi trời ơi, có lẽ nào hôm nay lại dc ăn cháo lưỡi. Phần mát xa khỏe bé làm 8 điểm nhé, tốt hơn đại đa số các bé ở Queen nhiều, nhất là các bé lolli (lolli nhỏ người sức đâu mà đấm). Bonus là mát xa đầu 2 lần, một lần lúc đầu và một lần sau khi mình out. Lại xinh phép ae tua nhnah qua màn mx khỏe. Mặc dù bé làm 8 điểm, nhưng so với màn mx mệt chắc thua đẹp 5 phần.

Bắt đầu mx mệt, bé đi lưỡi ko thiếu một centimet nào từ chân đến đầu mình. Lên đến phần tai, bé vừa "ngoạm" rất mạnh phần 2 bên cổ của mình vừa rên rỉ, cặp bưởi thì ko ngừng chà miết vào lưng, đầu gối thì trườn khe wc của mình liên tục, bàn tay nhỏ nhắn siết chặt lấy bàn tay mình. Nói thẳng một câu hơi thô tục là MAX NỨNG. Nói chung là về kĩ thuật, bé nào bên Queen cũng ok, nhưng để có khả năng làm tất cả các kỹ thuật cùng lúc thì mình chỉ mới thấy 08 là quá out trình. Lật ngửa mình lại, bé cũng làm đầy đủ ko thiếu bài nào rồi nhanh chóng vô thế 69 cho mình húp sò. Bé rất chịu khó tận hưởng nhé, vì đa số các bé khác khi 69 là sẽ chỉ tập trung vào thằng em cho mình ra. Bé 08 thì khác, bé vẫn tiếp tục liếm hết chân tay bụng mình. Tới màn mút trụ, bé cũng làm rất từ tốn. Mình muốn kiềm lại thêm chút nữa để tận hưởng với bé nhiều hơn nên mình nói bé quay lại. Bé hiểu ý rất nhanh, quay lại trườn lên người mình, v4 cạ cạ thằng em trong khi chiếc lưỡi mình bây giờ bắt đầu thấy vị the the của singum. Quằn quại dc một lúc bé nói để em làm cho anh sướng nhé. Sau đó bé quay lại 69, lần này thì mình tận hưởng hết mình CIA bé ko rơi ra ngoài một giọt nào.
Nằm thỏa mãn đợi bé tắm lại rồi ra mat xa đầu cho mình lần nữa, ko quên kèm theo lời khen "Sao anh khỏe dữ vậy". Chắc ai bé cũng khen, mà thôi cũng vui hihi :3onion15:. Tắm lại mắc quần áo rồi ra về, kết thúc một buổi chiều cuối Thu ngoài mong đợi rất rất nhiều.

Tổng kết
Tóm gọn lại trong một câu thành ngữ của nước bạn, Save the best for the last. Giới hạn nào cho Queen đây khi vừa xuống thì thấy up hình bé mới. Thiệt hại: tic NTT của mod @Uchiha Itachi (mãi iu), tip = tic + 2 ly Starbucks.

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
chúc mừng bác, 08 là đỉnh của chóp ở queen rồi, từ thái độ đến service và sự chăm sóc, nhất là phần kỹ năng kkk

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Hic vậy mà mấy bác giấu kỹ quá.
Toàn rp mấy em khác khen ngất ngưởng thôi :9onion26:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,187
Hang Thỏ
64 ₿
Hum qua Tàn gặp bé 8. Nay lại nhớ bé 8 nữa rồi... tranh thủ gặp bé 8 típ :cuteonion9:
Có bé mới là tiếp 1 phát nữa lun bác...:cuteonion9:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ahihi bác thông cảm, cuối t9 mình mới tham gia diễn đàn mà bài của bác từ tháng 8 :2onion16:. Mà sao phần mở bài của bác cũng hao hao giống mình ghê, có duyên dòi:3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
vậy hôm nào gặp thông nhau phát bác nhỉ :8onion38: