Q.1 [Queen] 20 Gạo trắng nước còn đang trong

Lượt xem: 2,068

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Chiều cuối tuần thấy tin nhắn từ nick zalo mới của Queen (Pé Ốc dạo này đi đâu mất tiu???) nói có 2 chị em sinh đôi mới vào mời a qua "chơi". Đang giận Queen vì hỏi bé 02 bữa giờ quá trời, hứa hẹn đủ thứ xong thì đùng cái báo bé nghỉ luôn rồi, quát đờ hợi =((. Tính lờ tn rồi thì lại ting ting 2 cái hình, 20, 16 nè anh. Lí trí trờ nên mù quáng vì con trym =((. Sẵn tiện gu mình ko thích tóc quá sáng màu, thôi 02 ko có thì mìnhmình ăn 20 vậy.

Tới nới xin bỏ qua lễ tân (dạo này đi code free nhiều quá hay sao mấy bé ko ra tiếp nữa mà để ông anh nhìn lực điền vãi đạn ra ko), phòng ốc nhé vì đã review trong đây quá nhiều. Locker trước khi đi ra còn "dặn" là bé mới, có gì anh chỉ bé. Ủa rồi chỉ gì là làm hết đúng ko, nghe có vè vô kèo à nha.

Hôm nay mình k xông vì ngoài kia nóng quá mà lỡ kêu ly trà gừng nóng, nhấp môi cái cảm giác qua thằng Hỏa Diệm Sơn. Ngồi 5p thì bé gõ cửa bước vào, chào hỏi dõng dạc kiểu đã quen quy trình lắm rồi. Ấn tượng đầu tiên là ko giống ngày đầu đi làm còn mắc cỡ nha, hoặc là cố tỏ ra tự tin haha. Bé dáng chuẩn, cao tầm 1m62-63 nhé, ko phải dây mà dày người, nhìn như kiểu mấy em gái miền núi (em biển số 65 nha). Eo ót các vòng nảy nở nhưng ko lipid, đúng kiểu gái mới lớn nha (đúng kiểu thôi chứ ko phải 2k4 như quảng cáo đâu, còn bao nhiêu mấy bác tự hỏi bé). Tranh thủ bé ra pha nước hỏi thăm, nhìn cặp mông chổng về phía mình mà dặn lòng ko dc lao vào, con người ta mới ngày đầu (khách đầu luôn). Xả nước dc xíu bé nói anh cởi đồ ra vô em tắm cho. Đến đoạn này thì có thể khẳng định là ngày đầu thiệt nha, bé còn chưa biết cái móc quần áo nó nằm ở đâu mà mình phải chỉ cho. Đến lúc vào bồn tắm cũng chưa biết chai dầu là dầu tắm hay dầu gội. Mình thì đi chai mặt phòng này rồi nên ko có vấn đề gì, nhưng sợ mấy bác khác sẽ ko vui nên bé học bài kỹ lại nha kkk.

Phần tắm thì đầy đủ, bò trườn đầy đủ, rất chịu khó cạ ngực nha mặc dù skill còn hơi lọng ngọng. Mình cũng k quá chủ động vì hôm nay cuối tuần cũng hơi đuối rồi, nằm hưởng thụ thôi. Đang lim dim chút thì tỉnh giấc hẳn vì bé bắt đầu qua màn liếm láp với màn lồng tiếng rên quá dã man. Cảm giác đứng ở cầu thang cũng nghe bé rên luôn. Rên to nhưng rất thật nha. Tay mình bắt đầu mân mê 2 cái đầu ti nhỏ nhỏ nhưng dài, vê vê, day day rất phê nha. Xong rồi cũng lick bi, đá trụ nhưng nói chung là kĩ thuật còn "thô sơ", mút hơi chạm răng xíu, chắc vì răng khểnh kkk. Vì bé khá cao nên có cái view chổng mông (bồn tắm ko đủ dài) lên BJ rất ăn tiền nha, nhìn kích thích vô cùng.

Tắm xong ra làm khỏe thì chắc đây là phần bất ngờ nhất. Mình ko so sánh về skill nhưng so về lực và độ hiệu quả thì chắc bé ko thua ai mình đã từng đi ở Queen. Ngang ngửa và có khi còn nhỉnh hơn cả bé 08 nha. Dày người nên "chặt" cái nào ăn tiền cái đó. Xương khớp mình ổn nên k răng rắc gì nhưng cảm nhận là thấm nha. So với mx khỏe phong cách vuốt lướt ở cơ sở Or thì đáng tiền hơn rất nhiều kk). Trong lúc làm bé cũng liên tục hỏi thăm lực ổn ko, có đau ko. Hỏi rất chân thành chứ ko kiểu hỏi cho có nha. Mình thì OK, OK hết k biết bé có buồn ko vì cảm giác bé rất "hiếu học" trong khi mình thì ko chỉ bảo dc mẹ gì, vô làm gì cũng dc kkk.

Tới phần mệt, số lượng skill của bé thì còn hạn chế thôi, chủ yếu là đi lưỡi với chà ngực. Bù lại làm gì cũng "lực" hết nha. V1 hệ cam VN thôi mà chà lưng cảm giác ép muốn bể phổi luôn. Đang chà miệt mài, bé đột nhiên hỏi anh ơi, vé này mình có chà bướm ko, em sợ làm thiếu chị chủ la chết. Vãi lồng, em nó thiệt thà quá đáng luôn kkk. Chả lẽ mình lại nói gói này có ịch ịch luôn đó em. Mà thôi thật thà quen rồi nên mình nói gói này ko có đâu mà em thích thì cứ chà. Ẻm ko thích mấy bác à hiuhiu. Bù lại bé chuyển qua màn mút bi kêu chùn chụt luôn. Sau đó bé ngồi qua một bên rồi bắt đầu BJ. Như dã nói ở phần tắm, BJ chắc còn cần tập thêm vì hơi cạ răng với lại nhịp cũng khá đều đều. Đang BJ thì bé với qua lấy cái khăn để lên bụng mình, chắc là chuẩn bị cho mình out. rồi bé bắt đầu mút mạnh hơn, đên lúc mình out CIA thì bé ngậm rồi 1s sau là nhổ ra khăn liền, ngay trên bụng mình luôn. Cái này thì mình k quá bận tâm nhưng quen với mấy bé khác là sẽ ngậm một lúc hoặc lén lén nhổ ra thôi. Vừa BJ xong nghe gõ cửa cộc cộc r. Hóa ra bé tính sai giờ hay sao kk. Nhưng mà bé vẫn rất bình tĩnh ra pha nước cho mình tắm nha. Mình thì nói thôi khỏi a nhảy vô tắm sơ qua cái cho e ra chứ ko lố giờ nhiều tội em.

Tổng kết:
Bé mới tinh nha, ko phải mới vào nghề mx nhưng mới với tiêu chuẩn của Queen (trước bé làm quận xa, cơ sở nhỏ). V1 cam Việt, ti hồng, nhỏ nhỏ dài dài. V2 eo ót, ko lipid, láng o. V3 hoành tráng, doggy thì hết nước chấm. V4 thì ko cắt tỉa nhưng lưa thưa thôi, mình cũng k khám phá vì hôm nay k có mood. Thái độ thì ko có gì để chê. Kỹ thuật thì chắc chắn sẽ tiến bộ nhiều. Sẽ thích hợp gu mấy anh thích phong cách cô em gái chăn bò miền thảo nguyên. Ngây thơ pha chút mạnh mẽ, săn chắc pha chút nảy nở. Mấy anh qua nhanh còn đc 'dạy" em chứ em học nhanh lắm à kkk.

Thiệt hại: tic NTT từ mod @Uchiha Itachi . Tip bằng vé + tờ màu nâu lì xì lấy hên khách đầu, ngày đầu (chứ ko phải tip thêm vì chất lượng service)

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and Myth

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
À quên mất review mặt. Hình cơ sở đăng tương đối chuẩn nha, che cũng ít, mấy bro tự tưởng tượng nhé chứ tả cũng ko rõ hơn dc. Xinh kiiểu gái quê nhà, còn hơi "thô"

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Chủ tịch là ông hay ngồi ghế chỉ tay. Code lính lác làm thôi

• Haha
Điểm cảm xúc: Anhxeom

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình hay đi tầm 2-3pm, giờ đó thấy ông nào cũng làm chưa thấy ông nào ngồi chỉ tay hết kkk