World Cup Q.1 Queen 86 và sứ mệnh khám phá vùng đất mới

Lượt xem: 1,120

Kyo29

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/4/21
Chủ đề
1
61
5
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Núp lùm đã lâu ở diễn đàn, này may mắn nhận được code trúng thưởng WC 011229 tại Queen nên tranh thủ ghé xem nơi này như nào, có khác gì mấy cái ở Quận 2 hay đi không.

Sau 5p check vé thì được quản lý cho xem hình ảnh các bé. Do thua bánh bóng nhiều nên cũng muốn chọn số hên xíu xã xui lấy tinh thần trở lại nên chọn số 39 lại đang có khách, check vài số thì thấy 86 thấy body hót + số may mắn nên tới luôn.

Lên phòng tip locker trước và dặn lấy lon bò húc để lấy thêm cảm xúc rồi bật dùm 2 phòng xông nhưng không thấy quay lại.

Xông ướt được 10p nghe tiếng xả nước thì biết là ẻm vô rồi nên quá xông khô xíu để em khỏi chờ. Ai dè xông khô chưa bật, tụt hứng vô xong ướt tiếp 10p cho lên hứng lại.

Mắt kém nên nhìn xa thấy mỗi cái dáng ngon, ngồi gần lại bị ẻm bay vô táp dú liếm láp. Tui đâu vừa lột luôn khăn quấn của ẻm cái hết hồn, body mỏng mà vác nguyên 2 quả dưa hàn quốc. Tại ít khi dụng hàng độ nên cũng nhẹ tay khám phá ahihi. Face thì hơi chạc tuổi nên cũng không còn mặn mà lắm.

Ẻm thì cực kỳ dễ mến và tin lời của tui, tui kêu 2 tuần rồi đó, cẩn thận không nó khóc thì màn tắm của em cũng nhẹ nhàng tình cảm, cứ nhè ống điếu mà kéo rọt rọt xong nhìn tui coi ổn không mới dám kéo tiếp dễ thương cực kỳ.

Bỏ qua giai đoạn khỏe, phần mệt lạ cái chỗ là có cái skill xoay xoay lòng bàn chân vào 2 quả dưa và đá hậu của tui. Rồi cái v4 ẻm thích để lông tơ mà nó đâu được mềm lắm. Màn chà dưa ở trên, mà cảm nhận được ở dưới cũng đang bị ma sát và từ từ bò lên. Gặp tui bị nhạy cảm vùng hông nữa nên ẻm chà ngang thì tui cũng chạy dọc.

1 2 3 ... 5 cái nhịp 4 tui chưa kịp đến thì binh lính từ đầu chạy xuống đòi ra chui vô miệng ẻm. Tướng hết binh nhưng e đòi cái nữa, dành ngậm ngùi im lặng hẹn ngày trả thù.

V1 : dưa lê hàn quốc.
V2 : mi nhon.
V3 : cũng gọi là có độ.
V4 : sạch sẽ, lưa thưa cá tính.

Tip bằng code WC
Tip locker 50k
Thanks mod đã tài trợ code.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Queen

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
108
449
352
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã viết bài ạ hihi, bé 86 là một trong những bé xuất sắc ở queen ạ vừa về kỹ năng, thư giãn, giao tiếp,... Ốc rất mong được đón tiếp và nhận được những bài viết hay từ anh ạ

Linh lượng lờ

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
121
60
0 ₿
Có những đều mà em rất hiểu tui, nên tui không rp , nhưng nếu bác đi thì chắc chắn phải chấm 9/10 ấy.

• Wow
Điểm cảm xúc: bechuabobu

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Ấn tượng được cái bộ cosplay bé mặc , tui bảo bé mặc vậy bj cho anh phát tại ghế trước , bé làm theo ta nói đúng như trong jav , hầu gái và ông chủ vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Linh lượng lờ